HVG con đường về 4x

Kỷ niệm 20 năm ngày thành lập mà sao đìu hiu vậy

1 Likes

Khổ thân bác ấy

Vậy bây giờ nếu thaco nắm quyền thì anh em cũng nên hợp lại 1 nhóm lên công ty để xem ban điều hành là ai, để biết ai điều hành còn có thông tin chứ

Viết tiếp đơn đi ae

1 Likes

Người ta có làm gì đâu mà đơn, anh em lập hội lên công ty hỏi xem bây giờ ai điều hành thôi

Có kết quả sơ bộ por19 chưa các bác

Giờ còn ko biết nó có gd lại hay ko quan tâm cái khác làm gì bác!?
Khi nó ko niêm yết nữa thì nó có làm ăn dc thì cũng ko đến phần nhỏ lẻ.

Kệ chứ bác, cty cứ tốt lên là được rồi, kiểu gì cũng sẽ có lúc giao dịch lại, không chạy đi đâu được đâu

Dòng tiền đã quay trở lại kênh chứng rất đều và đẹp

Cũng phải đến vài năm rồi mới thấy ông Minh lên báo chém gió

2 Likes

Vậy mà ông nào bảo bác ấy đột quỵ, bựa thật

1 Likes

Có khi nào chuẩn bị có biến ko!?:grin:

1 Likes

Chả có gì mới cả đâu, bác ấy vẫn khoẻ mạnh là mừng cho bác ấy thôi

Các bán cứ yên tâm mà chờ đợi. Bao giờ Hùng Vương xuất khẩu vào Mỹ với thuế 0% như VHC, NAV và Biển Dông lúc đó Bác Minh sẽ tổ chức họp cổ đông và hẹn ngày niêm yết trở lại trên Upcom. Còn nếu HVG ko được hưởng thuế suất vào Mỹ 0% thì Bác Minh sẽ cho mấy bác chờ đợi dài. Điều bác Minh chờ đợi nhất bấy lâu nay là Mỹ cho HVG thuế suất 0%. Các bác cứ hi vọng một ngày nào đó trời sẽ sáng và Bác Minh sẽ ko làm cho mọi người thất vọng. Chúc các bác và Bác Minh may mắn.

Tôi nghĩ chủ tạch dám thò mặt ra với truyền thông rồi thì chắc phải có gì đó mới🤣

Bây giờ xác định cầm rồi thì đợi bao lâu cũng phải đợi thôi

1 Likes

Dk giao dịch lại rồi ae. X10 x20 x30 nhé. Vua thủy sản

1 Likes

Bác bị ngáo à, giao dịch mỗi t6 thì cũg bt thôi

Tìm chả thấy đâu.ông đưa cái link cho ae đê😁

3 Likes

Vẫn phải trường kỳ kháng chiến, đầu tiên phải por19 ngon đã, xong năm sau hoặc năm sau nữa làm ăn có lãi thì mới đến lúc anh em ta gặt hái thành quả