IDC âm thầm vượt đỉnh - Giá mục tiêu bao nhiêu?

BDS KCN là 1 ngành mà chưa bao giờ hết hot và chắc chắn sẽ còn tiếp tục phát triển mạnh mẽ hơn nữa trong tương lai, vì nó gắn liền với việc thu hút dòng vốn đầu tư FDI chảy vào Việt Nam cũng như tác động trực tiếp đến sự phát triển của nền kinh tế nước ta.

Và 1 DN BDS KCN mà mình muốn nhắc đến ở đây, đó là IDC. Trong giai đoạn vừa rồi, nếu như KBC vẫn đi ngang loanh quanh tích lũy tạo nền, SZC thì cũng loanh quanh trên đỉnh, hay VGC thậm chí đã điều chỉnh về MA50 thì IDC lại chọn cho mình 1 hướng đi khác bằng cách âm thầm vượt đỉnh.

Chi tiết lý do vượt đỉnh và giá mục tiêu trong video

10 Likes

target 1 55 ko ad

2 Likes

thế mà nhiều người chê ì đấy haha

1 Likes

IDC sắp trả cổ tức thì tôi cũng vẫn cầm ăn cổ tức

2 Likes

idc ghi nhận DT 1 lần bác nhỉ? mình nhớ ko nhầm thế

1 Likes

nhịp này mình cũng kỳ vọng 55, còn 60 là cho trung hạn

Đúng rồi, chuyển sang ghi nhận DT 1 lần từ 2022 rồi bác. Ghi nhận 1 lần thường tạo doanh thu độ biến, còn ghi nhận từng kỳ thì tạo DT đều đặn

1 Likes

quỹ đất còn lại IDC bao nhiêu em nhỉ?

2 Likes

Đất thương phẩm còn hơn 600ha anh ạ, ngoài ra IDC còn có hơn 2000 ha đang chờ triển khai nữa đấy anh, nếu tính ra diện tích đất thương phẩm chỗ này cũng vào khoảng 1400 ha rồi

1 Likes

Khủng thật

5% thì kỳ vọng làm gì

Ngta nói thật thì cụ chê ít chắc phải hô lên 9x thì zừa lòng

Tôi mua từ 47 cầm chán chê rồi chả buồn bán

Hàng ngon đấy, chia cổ tức cũng phải kéo 1 nhịp. Chia xong chỉnh lại múc tiếp

Chổ công ty con LAI bán 2ha cho Aeon ở P6 chuẩn bị book LN 376 tỷ đột biến thì phải

1 Likes

Cảm ơn b, xem video đầu về idc của b rất chi tiết, dễ hiểu. Mình đã mua theo sau khi xem luôn và giữ đến giờ

ok, thannks e

=)) xem 11 thì 12 vẫn giữ là đúng rồi, chúc mừng bạn. Hôm nay còn giữ ko bạn.