IDC cắm một mạch 97 về 60, thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO....khả năng là quý 4 lỗ ngàn tỷ zồi....gọi thẳng lên IDICO là biết

Khả năng lớn là lỗ ngàn tỷ quý 4…giảm sâu nhất dòng BĐS KCN…rơi thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO…

Trong khi đó toàn bộ các cổ phiếu BĐS KCN đều đã vượt đỉnh: BCM, SZC, TIP…vì lợi nhuận quý 4 rất tốt…

Riêng IDC lỗ quý 4 nên mới cắm thẳng từ đỉnh 9x về 6x…bay 30% như giải thể công ty…

Các cổ đông gọi điện lên kế toán của IDC để check xem có đúng lỗ không nhá…, chứ tôi gọi không được

Thứ 2 bán ngay ATO còn kịp…

3 Likes

Thôi bỏ mẹ rồi. T2 kê sàn liệu có chạy kịp :sob::sob::sob:

Yên tâm vẫn bán thoải mái…Bách Việt nó repo cổ zồi nên nó vẫn phải mua sàn lại thôi…yên tâm mà sút cụ ạ…

1 Likes

Con này đéo có ato bạng ơi!

3 Likes

Ờ bán rồi nên quên :))…

1 Likes

Đặt lệnh chưa anh em…???

Theo dõi bác từ F247 với F 3.19, giờ bác lên quả pic này thì đúng chịu luôn

Kẻ thức thời là trang tuấn kiệt! Quay xe gấp!

1 Likes

Cười bò với hai bác, thôi thì theo chân mấy anh lái bán đầu phiên giá sàn luôn cho chiến.

1 Likes

Quất CII, FLC, DIG, CEO…cơ hội về bờ luôn trước Tết…ôm IDC thì đợi Tết công gô…

Khả năng là IDC lỗ ngàn tỷ quý 4, hoặc lãnh đạo bán chui là chắc rồi…nhìn FLC là biết…

Múc Húc Xúc

Mai có giá sàn để mua. Cám ơn bạn đã để lại lợi nhuận cho người đi sau.

mai chủ nhật thím ơi

Nghe mấy bác bán sàn vui quá nên quên mất ngày tháng luôn😀

Em đặt bán theo bác @Harchi và bác @Truong_Phi luôn rồi nhé :wink:

2 Likes

nay mới xuất hiện à?

có một sự thật mà tôi để ý là mỗi lần ông bơm tin tốt ra là nó lại cắm đầu. anh em tôi đau lòng lắm!

Vì nghe lời chú xe ôm lấy mấy cái tin đó nên mới đu giá 84.6, bực quá nên cũng chuẩn bị bán luôn :wink:

Ông lo mà bán trà đá đi. Hay lên vùng 3 bị quân triều đình dẹp cmn quán rồi? :joy: