IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Có khi nào sát trước tết nó quay lại 80 k

Được thế thì e cảm tạ trời đất lun :sweat_smile:

Vậy bạn theo dõi, chờ hồi rồi cắt 1 phần mà ăn tết, chứ trước tết khó lòng hồi mạnh dc, ae mua đợt này toàn trung / dài hạn mà đâu ai hy vọng gì trước tết.

Vâng e cũng biết thế, thôi thì chờ gần gần tết mong nó hồi lại ít r cắt tạm chút chút ăn tết zậy huhu

Sẽ có quà cho người kiên nhẫn, riêng năm 2021 e đã test qua 4 lần như vậy rồi, bạn bè cắt lỗ nhảy tán loạn cuối cùng vẫn lỗ, e chỉ để yên ko làm gì nó cá hồi là lãi hơn trước. Mấu chốt là chọn mã thôi!

1 Likes

Dạ, cảm ơn bác đã chia sẻ và động viên người đang hoang mang mấy hôm nay ạ :laughing:

Sao thằng Phi đần nó làm nhục Cô cô giữa thanh thiên bạch nhật, có cả mấy đứa nữa đứng ngoài hò hét cổ vũ thì Coco lại show hàng vùng kín cho nó xem. Tôi một mình chửi chúng nó bênh vực Cô lại ko đc xem gì ? Công lý ở đâu ?

1 Likes

vùng kín Cô Cô hấp dẫn quá, tôi ib xin dc xem mà ko thấy hồi âm

Phụ nữ đẹp họ chỉ thích bad boy thôi Lâm Thồn ạ!

2 Likes

Đúng đấy ạ. Qua em là đứa đứng ngoài hò hét cổ vũ anh Phi chưởi cô cô đây. Mà sao mỗi anh Phi được xem còn em thì không? Thế là không công bằng. Hay tại em chưởi ít hơn anh Phi?
Mọe, biết thế mình chửi thật lực vào.
Công Lý đang đi quay Táo Quân

1 Likes

Các ông nghiêm cmn túc vào! Cô cô không phải chủ đề để các ông lôi ra bàn tán đâu nhé! Tập trung vào chuyên môn đê! Múc mạnh vào cho tôi!

5 Likes

Có 2 cái nhà IDC trong đây thì 1 nhà để khóc 1 nhà để cười vl =))))))))))
Giữ chặt hàng nha các Idcer, lắc hồi tay chân lỏng rớt sạch đấy.

3 Likes

người tử tế lại thua thiệt, biết thế hùa với thằng Phi đần có phải là đc xem show hàng rồi ko.

idc hôm nay đi ngang phè phè thế nhể

Mùa này ko chạy dc đâu, canh giảm mua tích lũy thôi.

Nói phát có chút tăng nhẹ luôn

Mùa này giằng co vậy thôi, tăng tí các bác íu tim đem ra bán thoát hàng thì làm sao tăng mạnh dc, người mua kể cả ko phải lái cũng ko dại mua giá cao làm gì, chờ rẻ thì mua chứ :grin:

1 Likes

Tiền đang vào dòng KCN rồi

Dự là IDC sẽ gánh cả danh mục e để trước tết nó đổi màu. Cảm ơn Cô Cô! :joy:

2 Likes

Hóng tin mừng chút cho an tâm chứ bữa giờ yếu tim quá ợ