IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

1 màu xanh xanh :))

Con IDC toàn chạy nhịp trước thị trường do có dòng tiền lớn, yên tâm đầu tư

Cô cô vừa show cái là lên, kì diệu =))

IDC chuẩn bị chạy =))

Cầm hàng không chắc dễ rớt trong phiên nay với phiên mai, mọi người vững tâm lên!

1 Likes

Nếu các hạ đã diện kiến cô cô thì tôi tin các hạ. Trương Phi tính có nóng nhưng thật thà mà :grinning::grinning::grinning:

cô nương tin Trương mỗ thì cho Trương mỗ giao hợp nhé!

1 Likes

Các hạ có cần phải nói ra là mất lòng như thế không? Các hạ lịch sự một xíu sẽ ko hổ danh là quân tử.

E theo Cô Cô để con này dài hạn, mới mua đây à nên ko có nhu cầu bán, thật ra là hàng cũng chưa về, muốn bán cũng ko dc =))

E cảm ơn a , e con đang nằm kẹo trên 75 huuu, nạo tiên vao múc thêm hôm nay vậy

IDC xanh các bác mừng quá xuyên vào film kiếm hiệp rồi à :rofl:

:joy: :joy: :joy:

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Giao tiếp để hòa hợp thôi mà :))

2 Likes

Chiều em vác margin ra ủn cho nó tím nhé các cụ, theo bác A7 thì đây chuẩn là trận Xích Bích cuối cùng rồi :slight_smile:

anh Phi nóng tính lại hay nói vắn tắt nữa nhỉ :joy:

1 Likes

con này mà dính a7 thì xác định . tui nghĩ vậy, nhìn ceo và dig sợ lắm.

1 Likes

Phấn chấn lên nào hỡi các đồng sở hữu IDICO!

3 Likes

Trương Phi tưởng hữu dũng vô mưu mà thực chất ngoài thì nóng mà trong một bụng tâm kế. Mỗi câu nói đều ẩn chứa ý đồ (moi móc thông tin, đọc vị, khích tướng). Cô Cô hiền như bụt như tiên đã bị dính bẫy, phải móc tin mật ra theo đúng ý đồ của họ Trương. Nay lại thêm nàng Ngọc bị hoa chiêu mà dính ám kế. Họ Trương quả là cao tay !

2 Likes

:rofl::rofl::rofl:

à là em lấy câu của bác A7 thôi chứ chả biết bác ý có múc chưa. Thấy khen IDC lâu rồi mà cũng không rõ như nào. Mong là bác ý đang kẹt DIG CEO nên không để ý hàng nhà mình. Nếu dính vào bác ý em cũng hơi lo :)).

3 Likes