IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

tôi theo bác Phi chửi com chim lợn Khôi Phạm mà bà con report tôi à :frowning:

Ok bác

Thành thật mà nói thì bọn đang chung thuyền mình nhiều đứa nó lạ lắm bác ạ…

1 Likes

Bác với bác Phi ác bỏ mẹ. Người ta đang hoảng loạn, các bác đã ko vuốt ve, an ủi thì thôi. Thi nhau chửi.

2 Likes

Thương cho roi cho vọt mới nhớn được bác ạ

1 Likes

nay tôi thử đổi vai tí mà có vẻ ko hợp, thôi sau có chim lợn tôi lại ới bác nhé :rofl:

e thấy chart IDC xấu quá, nay bắt được giá ATC mà thấy con này cứ hồi được về gần đỉnh là người ta lại đạp xuống. Bao giờ thì có tin bất ngờ đây ta

2 Likes

Về cơ bản thì IDC khá tốt, của để dành gần 6700 tỷ, sẽ book lợi nhuận thời gian tới, nhưng về chart thì đang xu thế xuống, nếu ôm thì chắc hết Q1-2022 mới lên lại vùng 80-90

Bục đáy không bác

test lại vùng 70 bác ơi, không vượt được thì lại xuống, lần này có khi 60. Con này làm gì có hỗ trợ đâu, phi một mạch lên mà, hỗ trợ gần nhất của nó ở dưới 48 lận. Nên e nghĩ cho vào watch list thôi, chứ chưa nên xuống nhiều tiền

3 Likes

Các quỹ đang mua mạnh thì giá down chút là bình thường, các bác để ý chút sẽ thấy năm 2022 không mở rộng thêm quỹ đất. sẽ khai thác quỹ đất thương phẩm hiênn tại khoảng 800 ha. Nguồn DT chưa book 6k tỷ, e rằng năm nay Eps sẽ khủng khiếp. Giờ ngắm chart thì chịu rồi

2 Likes

cầm con nay xác định cầm 1 năm, thì mới thấy quả

Năm nay nhiều kế hoạch lớn cho bds kcn và sản xuất, chờ là đúng

IDC e nhìn chart này đánh gì. Đấy là e thấy thế

2 Likes

Mình nghĩ con này tốt nhưng có bên nào cứ đè không muốn cho lên thì phải

Bên trên nhiều người bảo quỹ đang vào

Có khi cô cô còn chưa vào xong =))))

Cô cô nghĩ hình như bọn lái nó vào đây đọc hành động của chúng ta hay sao ý. Nên cô cô xin phép mọi người có khi nên đóng topic lại không nên trao đổi nhiều . Cũng không nên viết nhiều quá về IDC .

Mọi người thấy sao . Cô cô cũng moi mua Lai quanh vùng 6x nay thoi . Mà những tính toán về lợi nhuận con IDC là đúng bản chất của nó mà không hiểu sao nó cứ bị đè ??!?

Nhờ @mod vậy

9 Likes

Đúng thế. Lái nay tàu ngầm nhieu lắm cc.

Tụi nó khảo sát hết ạ, nó muốn thao túng thì phải nắm thông tin hết