IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Tôi không cung cấp thông tin cá nhân cho bất kỳ ai trên internet bạn nhé!

1 Likes

Đúng, im lặng mà làm, xung quanh chúng nó nói điếc hết. Kẻ khen, người chê biết lối nào mà lần. Kém thì đu đỉnh, khôn thì bắt được đáy. Đi đầu tư mà nghe thiên hạ thì có mà ăn cám.

Ai cũng đang chán. Đáy là đây chứ đâu

Đáy 3x bạn ơi! Đừng ngây thơ nữa! Bán gấp nhảy qua con khác còn ăn tết vui vẻ được!

Nhiều thằng tự cho mình thông minh bắt được đáy, ai dè lại bắt dao!

Làm gì. Tưởng là đáy ai ngờ vực sâu :))))
Bán hết

1 Likes

Thôi bác cứ bình tĩnh, để ae nó bán từ từ không t2 dồn bán lại k được, mất tết tội nghiệp. Em thì ăn cổ tức vừa rồi đủ mua cái áo mới cho con rồi.

Kkk mất kiên nhẫn sớm quá

E thấy hơi phí dù giá vốn bác quá tốt. Vấn đề ở đây là thời gian. Thủng 58 xuống 53-48…giả sử ko thủng vì hiện tại 64.8 nhưng sẽ sideway và uptrend thì tiệm tiến về đỉnh cũ cũng mất ít nhất vài tháng.

1 Likes

Ừa. Bạn mới vào giá dưới 65 thì còn kiên nhẫn nhiều, cứ từ từ mà dùng nhé!

Chuyển mình thành chym lợn chúa cmnr :))))

Nhẫn nhịn có giới hạn bác à. Thà là thị trường xuống chung. Đằng này mỗi mình nó cắm đầu, mỗi ngày lại bay mất vài trăm triệu, hành hạ dã man thế này ai mà chịu thấu! Lãnh đạo rẻ rách thật! Kiểu này ai dám vô nữa mà đẩy lệnh. Thằng bách việt cũng không có tiền bơm thêm để đẩy đâu. Lạng quạng nó báo rút như bitexco bây giờ!

1 Likes

Vậy bị bán tháo 5 phiên sàn là đến 3x rồi.

74 người đang xem chủ đề này thứ hai bán gấp đi mà còn tiền ăn tết nhé!

ông nhìn đc chart thì cũng có đứa vẽ đc chart cho ông coi. chart tham khảo thôi, quan trọng là phải nắm đc tọc mạch cái thằng mà mình đang ném tiền vào xem có đáng để đầu tư và nắm giữ lâu dài ko.

Bơm thổi hô hào gì chăng nữa thì cũng nên dùng cho đúng khái niệm và con số. Hô là tỷ đô nhưng là tỷ đô gì? Và khi nào?
Mình thấy nick này ko đáng tin cậy.

Bục đáy về 3x mua đầu tư dài hạn cũng ổn mà bác

1 Likes

Bục đáy có cơ hội gom giá rẻ ah… cầm dài hạn ko chi🤣

Bục đáy thì lại béo bọn lướt T thôi, cứ 3 phiên nó táng, lặp đi lặp lại, ôm dài hạn chỉ có ngồi khóc!

1 Likes

Phi đâu vào đây phang sàn vỡ mẹt thằng Bách Việt…