IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Bác lấy thông tin ở đâu đấy

Đầu tư thế này âm càng đẹp

Nhiều kẻ dựa vào sự thiếu kinh nghiệm và kiến thức của ndt để tung tin thất thiệt hay bẻ lái tiêu cực, đều là hạng chim lợn chờ gom cả.

1 Likes

Ổng cũng lỗ sặc máu thì chửi vài câu cũng là dễ hiểu :disappointed:

Nghe bảo là do chính sách quyết toán và chưa có bctc công ty con

Nhiều lí do lắm, nhưng nội tại doanh nghiệp tốt thì ai cũng tự hiểu thôi.

SSI gom hàng hay sao thuê NDH viết bài ghê thế, thực tế thì

3 Likes

Lều báo mà . :laughing::laughing::laughing: chắc để SSI gom , NDH của SSI đó

Chưa bao giờ tin được bọn lều báo

Bắt tay nhau dìm xuống hết. Đợt biến động vừa rồi là món quà cho những con kền kền như thế này.

Nói vậy là lãi ngàn tỏi thật? @@

trên báo cáo kìa, lãi hơn 1150 tỷ đấy ( tổng lũy kế 1552 tỷ cho 2020 và 2021 )

năm 2020 lãi có 306 tỷ, như vậy phần còn lại của năm 2021 gần 1200 tỷ

cổ tức 2021 chia 40% . Phải nói báo chí giờ lá cải quá,

Phần hồi tố Mỹ Xuân A: Giá vốn 103 tỉ, Doanh thu 814 tỉ. Mua 1 bán 8. Kinh thật. Thế cái khoản hơn 6000 tỉ Doanh thu chưa thực hiện lãi bao nhiêu? 900 Ha sẵn sàng bán sẽ htoan 1 lần như Mỹ Xuân A thì lãi các quí tiếp theo sẽ thế nào?

mới hạch toán mỹ xuân đã lòi ra cục lãi 600 tỷ, ae phỏng đoán xem 6000 tỷ còn lại chắc cũng phải lãi đến 5000 tỷ k

Quý IV rót gần 600 tỷ lập IDC Tiền Giang, dự kiến trái này ngọt lắm các bác nhé

Em tường thuật lại trận chiến 1 tháng qua trên mặt trận IDC. Coco thông báo mua 80 tỏi và kéo thêm quỹ 1k tỏi vào idc muốn trong ban chấp sự. Bác Trương méo tin chửi đổng, Coco cho xem chứng thực và Bác Trương quy hàng. Sau đó vài ngày, bác Trương cùng 1 số nhân vật uy tín trên mặt trận IDC đưa thông tin cực kỳ tiêu cực về IDC để ae biết mà bán, bác rất tốt hô rồi bác mới thông báo bán. Sau khi bán phá mả, bác Harchi và An Danh lại cung cấp tin tốt cho anh em.

3 Likes

IDC ra bctc chậm, đọc khó hiểu, ko biết lai giấu làm gì

Để làm gì vậy bác cái này chỉ các cao thủ mới hiểu được game ạ

Hưng lùn ssi gom hả bác:))

Để xem năm nay nó tìm cách nào giấu hơn 4k tỏi tiền lãi đc nữa k. Đám lái ép giá cố tình đưa bctc xấu đi khè thiên hạ thêm đám Media nữa