IDC - Lợi nhuận cao cơ hội lớn

Khi nào mọi người chán nản bán hết không để ý đến IDC nữa thì nó mới tăng :slight_smile:

Ôi zồi ôi còn để ý nó àh, về 23 nhịp này mất xác đấy

1 Likes

Lừa bịp thôi bạn ơi

1 Likes

Trước tôi cũng nghĩ thế. Theo đuổi và hold mãi. Nó lại không đúng hehe

Chuỗi ngày sập và cứ lên thang bộ xuống thang máy nó dày vò kinh khủng khiếp. Đôi lúc có cảm giác như DN sắp phá sản đến nơi rồi

Giờ thì tôi đã bán hết. Nhưng tôi cứ luôn tâm niệm, phải cảnh báo và nhắc nhở các nhà đầu tư nhỏ lẻ khi tham gia IDC. Mất luôn nhiều gấp nhiều lần được

Sao bác không chào em?

1 Likes

Ngoài vụ cổ tức ra thì lãnh đạo IDC không có biểu hiện gì là xem trọng cổ đông nhỏ lẻ cả. Từ việc chuyển sàn đến việc ra thông báo trấn an khi thị trường có tin tức xấu đến việc minh bạch hoá các thông tin…

1 Likes

Thị trường đầy mã KCN ngon, không cần phải nhảy vào con này để tìm kiếm sự ức chế cho bản thân.

1 Likes

Ngoài ra, chứng khoán còn có một chuyện tâm ninh là: có phiếu nào đã làm mình cắt lỗ thì có nhảy vào bao nhiêu lần nữa cũng vẫn sẽ là cắt lỗ thôy.

1 Likes

nhìn đồ thị IDC từ đỉnh xuống có mấy đâu mà các cụ kêu thế. 90% các mã trên sàn đều giảm khốc liệt. IDC tôi thấy giảm ít nhất đấy

2 Likes

Bạn này là nhân chứng rõ nhất. Haiz, ốm luôn với IDC

https://vietstock.vn/2023/09/idc-len-ke-hoach-dau-tu-to-hop-van-phong-410-ty-tai-can-tho-737-1108970.htm

idc tốt quá

Bạn đã bao giờ cầm cổ và chỉ trong 5 phiên liên tiếp sàn. Mỗi phiên sàn 10% như IDC chưa?

Trắng bên mua!

so với mấy con bđs thì IDC gần như ko giảm vậy là tốt rồi. nó đi theo kiểu side way up thôi. T+ ko có ăn.

Íu :rofl:

1 Likes

Idc như cổ rác

Chuẩn bị bỏ dép chạy đi :joy:

1 Likes

okeeee tôi cũng rất là đồng ý với A Bờ Cờ

1 Likes

anh em biết mua vào thì sẽ thế nào rồi đó

2 Likes