IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Em chào bác @An_Danh

2 Likes

em mời các bác bia 333

1 Likes

Mã em phím sẽ lên lại thôi! Các bác đừng để ý con tó phốc của em nó sủa! Cứ nằm im cắn răn chịu lỗ rồi bia đi các bác!

1 Likes

Mời bác tắm bia :beer::beer::beer:

Em chào bác…giờ em mới về đến nhà…đi rừng cả ngày luôn

3 Likes

Bác nào muốn uống trà đá thì qua đảo kim cương gặp em! Em mời 2 ly luôn!

2 Likes

Đệt, thằng Phi nó đa nhân cách à…
Vừa vào vai A Tam, A Thất đã lại sang vai Khoai tây, Khoai sọ rồi…
Thật là vê lờ :joy:

1 Likes

Em chào bác @Diaochanno1

1 Likes

Em chào bác @Hoang_Dung_MAS …Bia đi bác…

Thật sự nể phục tầm nhìn của bác @TruongTamGia. Hàng của bác đã chấm thì chất lượng khỏi nói, đỉnh của đỉnh. Xin bái phục tầm nhìn của bác. Bác đã nhận định thì uptrend trở lại rồi.

1 Likes

Tao đến tâm thần vì chúng mài mất thôi…mịa…đã mất tiền rồi khả năng sắp mất mie cả não…

3 Likes

Em chào bác @con_duong_xua_em_di …bia đi bác… em đi bơi cmn tiếp đây…

1 Likes

Vâng, bác đi bơi cm bác đi. Em luôn tôn trọng và nể cái tâm và tầm của bác. Bác đã trở lại thì uptrend rõ rồi.

1 Likes

Hài vl. Thài không mất tiền thuê mà có thèng ngâu vào tung hứng với thài. Sức ảnh hưởng của A3 vươn tầm sàn chứng Vờ ni, ra ngoài dải ngân hà, vượt hằng hà sa số kiếp. Được gặp thài đến mấy thèng chim lợn rồi có ngày cũng được ânhs sáng của thài hóa chúng thành chim heo

3 Likes

Cụ Phi thì ae nên hỏi. Kiến thức cực kì uyên thâm.

1 Likes

Bác bơi từ đảo kim cương qua bên Bason với em nhé, em mời bác bia.

1 Likes

Uyên thâm giề nó…
Ăn bằng nần còn viết nhầm thành “ăn bằng n ồn” thì đủ biết chình độ cmnl rầu :joy:

1 Likes

Ơ vậy các bác ở sài gòn hết ạh? Vậy khi nào idc lên 500 em mời các bác bia ạ :beer::beer::beer:.

1 Likes

Chuẩn bác…cứ bia cmn trước rồi gồng lỗ sau nha bác…

2 Likes

Lẽ ra F nên có nút thả ha ha, như thế người ta vào topic nài của IDCer chúng ta sẽ cười cả bằng mồm lẫn bằng tay, bọn mày nhỉ :rofl:

2 Likes