IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Em bận đi rừng rồi bác…

1 Likes

Nói mới nhớ…em trên 200 bình lựn rồi đáng lẽ phải lên trung thủ rồi chứ mod nhỉ…hay em đang dính tiền sự nên bị treo…thế thì thiệt thòi cho cổ đông IDC quá…

2 Likes

Bao nhiêu bình luận mới được lên cao thủ hay gội cạo vậy Mrlang?

2000 lên cao thủ, 4000 lên gạo cội

Cụ mà cũng quan tâm đến 3 cái hư danh này sao ::wink:

Mịa lâu thế, vậy sao tôi đi “lùa gà” được.

Dễ lùa gà…mục đích của em là cứu giá idc, tất cả là vì idc

1 Likes

Haha chết cười với cụ

Mang cái danh gạo cội đi chửi nhau cũng tự tin hơn hẳn chứ nhể?

1 Likes

Thôi quay lại chủ đề chính đi A phi ơi. Mai IDC của tao thế nào?

Mai thị trường ăn máu loz tiếp, idc của chúng ta xanh tím!

1 Likes

Má hô đíu j cả ngày, cúng vái cả ngày mà xanh có tí tẹo vậy, xem lại vc cúng vái đi nhá

Sáng giờ tao đéo thấy mặt mày luôn! Giờ này lại xuất hiện làm như lăn xả dữ dội lắm ấy!

1 Likes

Anh em ngủ hết rồi àh, cả ngày vất vả đây. Thời gian còn nhìu mà cố lên anh em, chổng mông chổng đít lên mà lạy

Hôm nay đi cày kiếm xiền múc đẩy giá ị đê cờ

Hôm nay lướt kiếm đc tí cháo qua ngày

Vâng bác. Thài A3 của chúng ta làu thông kim cổ. Hentai, Jav thài đều ngấu nghiến qua. Thài đảo chuyển tư thế liên hoàn, biến ảo vô cùng. Nay ăn vạ mai đã bưng bô, mốt sang cúng bái tâm linh đủ trò

1 Likes

Tôi quyết định hợp nhất 2 cái tên Ăn Vạ Hội và Bưng Bô Hội thành 1 tên duy nhất là Ăn Bô Hội! Không biết ý kiến các trưởng lão thế nào??

3 Likes

Khoongggg…AVH hoặc BBH hay hơn, ko có ăn bô.

P/s: Mà thài có thể nào bớt nóng tính với thẳng thẳng quá được ko, nhiều khi phủ quá cũng làm người ta khó chịu lắm đó.

Thài sợ thằng đéo nào mà không dám lói thẳng?
Mạnh Tử nói: “không có lòng phân biệt đúng sai thì không phải người”
Huống chi khả năng phân biệt đúng sai là cái cần phải có nhất của một chứng sĩ nếu muốn sinh tồn được trên cái sòng này!

2 Likes