IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Ơ dek mịa, t cười ẻ

Sáng giờ mài trốn đâu đấy thằng nồn?

Sao m k chào t như chào mấy đứa trên kia tml

Tao trở lại làm Trương Phi rồi

K. M phải cho t thấy 1 a3 mạnh mẽ dữ dội và căng cứng đã chứ ml. T chưa theo kịp câu chuyện mà

@degiocuondi em gái rặn ẻ gì mà lâu thế?

1 Likes

Ko phải là sợ, thẳng thắng là tốt mà. Thài lấy tên Trương-Phi thiệt là hợp :sweat_drops:

Nhưng mà nhiều khi nói thẳng quá sẽ làm cho người ta tự ái (và có suy nghĩ tiêu cực).

Với nữa, sẽ phải có người tốt - người xấu, người ngay - người gian, thài cũng ko thể nào thay đổi họ hết được. Người ngay/gian gì thì sớm muộn j cũng lộ ra thôi.

:shamrock:

Chịu khó kéo lên đọc đi mày! Đm sáng khoa ám nó vào mà tao gọi mày không được, làm giảm 1 phát từ 57.4 về 56. Tao cay lắm đấy nhé!

Rồi rồi! Thài biết rồi! Thài ngứa mắt là thài chửi tất!

1 Likes

Tại cái này khó quá đó thài A3 :sweat_smile:

Bởi vì thẳng thắn bộc trực như thài cũng có mặt tốt là giúp được cho nhiều người. Nên thôi thài như vầy cũng được :sweat_smile:

1 Likes

Đíu hôm nay ko ai thắp hương khấn chị Mốt và chị Mơi đẩy giá ngày Mai cho àh

:smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart: :kissing_heart:

Ông Chương Phi thả mồi câu cái có em thả tim hôn chùn chụt thế kia, kiểu có tình yêu vào là đen bạc àh, mai kiểu này xanh chín mịa rùi

1 Likes

Ngứa mồm mới chửi chớ thài

1 Likes

Dậy đi thầy A3 ơi. Lần đầu tiên Vnindex mất vai trò dẫn dắt thị trường Mỹ- Tối qua Mỹ nó xanh mạnh òi. Mài lùa IDC tím hôm nay cho anh em

3 Likes

Em chào buổi sáng bác @nhadautuABC …từ thài chuyển thành mài luôn ha…

3 Likes

Đệch.

Em chào bác @CityHunter …sáng sớm hốc bia vô chưa bác…

Em chào bà con…bà con đừng lo… mã cũ chưa về bờ nhưng em sắp phím bà con mã mới…mà mã mới này em mua lâu rồi…bà con chuẩn bị cắt lỗ sml mã cũ để nhảy theo em nhá…

2 Likes

Mời bác mì tôm 2 trứng nhé.

2 Likes