IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

9 Likes

Thoảng có 1 vài post để ai định nộp tiền họ xem xét và cân nhắc kĩ thôi @truongtamgia với @An_Danh. Chứ cãi nhau với với nó mất time lắm.

5 Likes

Vẫn biết là chọn lọc tự nhiên sẽ làm công việc của nó, nhưng vẫn muốn tạo một chút gợn sóng cho lẽ phải…

4 Likes

Uh. Diễn đàn tưởng ảo. Nhưng chính vì ai cũng nghĩ nó ảo, nên bộ mặt thật nó sẽ hiện rõ trên này.

3 Likes

Bác nói chuẩn đó, mình nhận thấy là các Mods F có vẻ không quyết liệt vụ này đâu, vì thực chất Jean rất khéo, ko bắt bẻ đc…
Giờ chỉ là cách nhìn nhận của mọi người thôi…
Chính miệng Jean cũng nói “Mục đích chính vẫn là “làm sao để cùng kiếm tiền”” rồi…
Tức là việc lập nhóm thu phí là nằm trong mục đích kiếm tiền của Jean, tuỳ cách nhìn của từng người thôi…

@degiocuondi về nhà thôi em. Qua tới giờ AVHs đi gây sự đủ rồi… :rofl:

2 Likes

Múc xúc húc ăn bằng nần thôi!

2 Likes

I đê xê sẽ nắm giữ vận mệnh thiên thời đưa anh em IDCer đến cuộc sống giàu sang phú wuý…
I đê xê ăn bằng nần :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Tức quá thài :rage: sau những chuyện như vậy mà sao vẫn còn nhiều người u mê như thế ko biết nữa…

Tôi với lão phi chả thù oán mẹ gì nhau mà thả tim conment lão ấy cũng bị nói là sao, cái F này từ qua tới giờ toàn chuyện quần què gì vậy.

Bivol lum rôi. Mai cứu giá ê đê xê vài trăm cổ được rồi. Tui vui quá, trào nước mắt. Cmn idc làm t giờ đi vét hết máng.

2 Likes

Anh tôi mãi đỉnh!

1 Likes

Thằng nồn này viết cái cm gì vậy t đọc k hiểu mà còm bển mod kêu im gồi. M giải thích hộ t Phi

1 Likes

Pic này đây hả chúng mài…tao đang xin vào group thu phí jha :slight_smile:

2 Likes

Cảm ơn huynh đệ!

Thôi, mấy nay thài đi lo chuyện bao đồng đủ rồi! Dù gì bọn nó cũng chẳng ảnh hưởng đến thị giá IDC nhà mình. Mai thài lại tập trung vào chuyên môn với các con nhang nhé!

5 Likes

Thằng vice nó hăng thật chúng mài ạ! Mình không chửi nữa nhưng cũng nên vào thả tym cổ vũ nó tí!

4 Likes

Thài tưởng mài phe nó chớ

Đây nữa này mài ơi :joy:
“Phán xét, chửi bới có ra tiền lol đâu, lập nhóm Za lo và vào chuẩn mã mới ra tiền nhé :joy: :joy: :joy:

Sao mài đéo chửi thẳng như thài mà phải chửi xéo?

1 Likes