IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Ngồi chờ gạ kèo đấm nhau mà không thấy, buồn vãi!

2 Likes

Đệt, quân chủ lực bên đấy nó đông bỏ con mịa ra, tao dại gì dây vào hả mài…
Tao lên F để hóng hớt, chém gió chứ dại gì mang cái bực vào người :joy: :joy: :joy:

Bác nhiêu tuổi rồi mà máu me đấm nhau thế, mình trc cũng máu lắm, giờ thì sợ rồi :joy:

1 Likes

thằng zái bọng này! Mày sợ đéo gì nó mà mày phải xoá thế?

Tao đã bảo rồi…
Tao lên F để hóng hớt, chém gió chứ dại gì mang cái bực vào người
Tao học Nicole, tao xoá :joy: :joy: :joy:

1 Likes

3 Likes

Cũng bon chen vào thả tim haha, ko ngờ cha nội kia cải nhau lôi số tim ra để so sánh như hạng đàn bà :rofl:

Clm bên đó vẫn chửi nhau căng thế. Dồn dồn qua đó tụi m. Cuối tuần mà. T mới ăn kèo Bivol xong vui quá

Tôi kiếm tiền từ việc đấm nhau và gạ kèo đấm nhau mà. Bác hỏi tôi có “máu” không thì cũng không biết trả lời sao :joy:

1 Likes

Vãi bác, bác có trong hội Dog Brother trên FB không, tôi nằm vùng trong hội đấy, cũng toàn ông đi gạ kèo uýnh nhau :joy: :joy: :joy:
Tôi cũng có tập tành 1 ít, nhưng từ đợt đá bóng bị đứt dây chằng đầu gối là tôi nghỉ rồi…

Có chứ, cũng biết lão Tiến “redbull”, Xì gầy với mấy anh em bên đó. Nhưng không tham gia thôi do tôi tập bên SSC.

1 Likes

Trên F này bọn “Ngụy quân tử” nhiều, lại còn được các con nhang tôn thờ lắm bác ạ…
Anh em mình mà set kèo solo có khi sang năm chưa hết kèo đâu :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Set vậy thôi chứ có cái nịt mấy anh hùng mõm dám ra nhận kèo!

1 Likes

Chuẩn luôn, có khi nhận kèo xong, tìm hiểu sơ sơ về đối thủ đã đé ra máu cmnl rồi :joy: :joy: :joy:

Đấm nhao ko Danh :)))

1 Likes

Ở 1 diễn biến khác, các cổ đông i đê xê đang zủ oánh nhau

1 Likes

Thôi tôi không đấm nhao với anh em IDCer thôi, chỉ cần mỗi anh em để tôi ôm mỗi người một cú ôm REAR NAKED CHOKE như quà gặp mặt là được rồi :joy:

Thai im me mom di kaka

Mai thứ 2 roài đới, Thài tả xung hữu đột nhá nhá
T mạnh dạn dự đoán: ngày mai thị trường lúc xanh lúc đỏ, IDC xanh mạnh, cũng có thể đi ngang, hoặc nó bán mạnh thì đỏ thôi đéo gì đâu.
Khuyến nghị nhà đầu tư mua lúc đỏ mạnh và bán lúc xanh mạnh. Nếu ko biết mua bán kiểu gì kệ cmn chờ về bờ rồi tính
Ib số đt để em add rum, báo điểm mua, điểm bán cả tam sàn. tên rum là ĂN MÀY

7 Likes

Ôm được IDC quá ấm lo cái quái gì nhỉ. tôi chả còn tiền mà mua đang ấm ức đây này. Cp ngon như thế cơ mà. Giờ nó đang hơn 5x dự là với cái cảnh thị trường chợ chiều như bây giờ thì khó mà bung mạnh…nhưng khi nó bật, xin lỗi hơn 100k ngay. Hông biết có dồn kịp tiền mà múc em ý hông đây. Mịa, tiếc thiệt

2 Likes