IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

cắm cờ sao các anh? em vào cắm cho nó 1 lá

2 Likes

nhỏ lẻ ấy mà

3 Likes

Biết cái lol gì mà phán sideway 1000, 1200
Óc choá còn thể hiện :joy: :joy: :joy:

Volume 10tr kg?..

có cái là cờ dưới cmt nó đấy. ông cắm cho nó mấy cây đi

3 Likes

nó cứ chém gió thế,về 1000 thì n chết cụ n rồi

Ủa, tấm lòng m bao la như bồ tát vậy? Kệ mẹ tụi t ngu đi đc ko? Bố thích thế đc ko? Đéo đc ah? Nói lại nhé. Bố Thích Thế. Ok?

1 Likes

Nãy giờ tao vẫn quay đều tay

1 Likes

Phọt hết chưa m?

1 Likes

Mài phải ra tiệm mua lá cờ với cây cột tre. Về thấy nó xuất hiện thì mài cắm lên trước cửa nhà! Nhớ chọn chỗ nào có gió là được!

2 Likes

kệ mẹ mày. cút chổ khác chơi. các anh em trong này đang nóng. đừng để anh em tao chửi không ngóc đầu lên được.

3 Likes

Nè ăn đi khoa!
hình ảnh

2 Likes

Ối ối! Thài hoảng noạn quá các con nhang ơi!!

2 Likes

Thủng không lực đỡ… Còn gì để hi vọng. Media của tay to thì chém gió ck lấy tt vốn. Thực tế thì nó đồng thuận lên .nó chốt lời. Thu tiền Rồi thả trôi kệ tất… Các mài hiểu rõ nhưng cứ chấp mê bất ngộ. Đến nỗi mất 50 70 % tài sản ki cóp 10 năm qua giống tao. Mọe nó

Rồi hết sái ,múa bên trăng luôn.

hình ảnh

Tiếp nè khoa!

Im đi con cầy. Ở đâu các bố giàu! Đéo cần mày lo! Về liếm dái anh khoai của mày đi phúc tó!

Nếu mài còn IDC, mất thì cũng mất rồi, cứ vững vàng lên mà chém gió với anh em tao. Nếu đel còn gì để mất, thì bán con cụ nó đi là xong. Lên đây làm méo gì, anh em nó chửi cho.
Khóc lóc, tìm kiếm những cái để cãi lại chuyện phiếm của anh em tao thì mài cũng có được clg đâu, chết vẫn hoàn chết mà. Sao không vui đi khi cuộc đời cho phép

1 Likes

Ngày đi 10%,thì 3 ngày foresell luôn chứ kvg kịp báo call margin

Ủa, tấm lòng m bao la như bồ tát vậy? Kệ mẹ tụi t ngu đi đc ko? Bố thích thế đc ko? Đéo đc ah? Nói lại nhé. Bố Thích Thế. Ok?