IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Hốc đi khoa! Đừng ngại!

hình ảnh

tự lo cho túi tiền của mày đi. không cần mày lên đây khóc thuê.

2 Likes

image

2 Likes

em mới gia nhập luôn nên không biết thiệt thài à. e làm vậy ck em nó gửi em vào bv tâm thần thì nguy =)))))

Tiền đâu mà múc…mong có nhóm nào mạnh tiền vào bơm oxi đỡ giá…có volume là còn hi vọng chứ kg có là thành hàng rách luôn

hình ảnh

Thêm nữa nè khoa!

2 Likes

Tại sao tụi tay to ko tự lấy vốn hàng tỷ đô của nó x2 x3 x10 mà lại cho tụi choai choai vs nhỏ lẻ vay để lấy lãi còm 12 14% 1 năm. ?tải sao? Nhỏ lẻ ?Khôn ngoan thì về ôm vàng ôm đất . kinh doanh. Kênh ck là chỗ sét game . cứ 10 năm nó lột 1 lần

M khuyên nó đúng đó. K lát nó nhảy lầu thiệt đó :persevere::persevere::persevere:
Mạnh mẽ lên tml, sáng t vơ vét dc tí mua thêm mà nó còn cho t ra đê mà. M lo cái cc gì cho lắm

2 Likes

1 Likes

Sao thài gọi em là tml?

Ướt cả mền rồi! Phê vãi!

gio khân con tac dung chi đâu, suot ngôi khoc trước cty may ra các bac thuoeng tinh

1 Likes

Làm j tiếp theo giờ mài?

Lấy khăn giấy lau cho sạch, nghỉ 5 phút rồi tiếp lần 2!

Nhanh thế. T giờ 3 tiếng chưa chắc đã mần lại đc. Ới chị mai ơi cứu chúng em

DN tốt xấu gì cũng sàn, nên ae đừng quá oán than. Cầm hàng và lì lợm lâu dài tt sẽ trả lại tất cả cho chúng ta!

1 Likes

Sức boy` đâu ra khỏe thế. Đổi four ah? :joy:

Đệch, mày lo mỗi tài khoản của mình đã mệt cmn rồi, lo chi việc giữ nồn cho đũy. Kệ mịe tay to hay chim to. Hàng mày thích thì mua ko thích thì bán cmn đi rồi làm việc khác. Lải nhải mất tg. Rảnh quá vào đây chém vui cùng chúng nó có hơn ko. Lải nhải hoài

Mai sàn tiếp giá về 43, mình múc thêm nha các bác!

Đệch. :joy::joy::joy: