IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Đm thằng win! Thài ngủ đây!

Thài onl dồi kìa, thả Eren lên rồi tag thài vào!

2 Likes

Khoan thài ơi…

Chào anh em buổi sáng tốt lành. Em xin ae ít liket cho nhanh lên gạo cội để lùa gà hộ thài, thài ơi thài ơi

4 Likes

Chào anh chị em ngày mới! Chúc một ngày vui và an lành!

3 Likes

Em chào buổi sáng bà con cừu bay…bia đi bà con…

4 Likes

em đi buộc trâu đây…

1 Likes

mày đi còm men nhiều vào mới nhanh lên gạo cội nhé. 4000 còm. tim đéo có tác dụng đâu!

3 Likes

e có phải chim lợn đâu, e IDCer chân chính Kẹp 70 đây

2 Likes

như em đã nhận định…vni thời gian qua không xuống thì lên, không lên thì xuống, không lên không xuống thì đi ngang…IDC vẫn vững vàng ở vùng giá 49-53. Vĩ mô, thiên thời vẫn ủng hộ bọn bất nhơn úp bô lùa gà. Phái sinh trở thành kênh cực kỳ hiệu quả để lùa gà úp bô…Chúc bà con ngày mới vui vẻ!

6 Likes

Thì chém gió cho nổi pic thôi. Vẫn cầm mà

1 Likes

191
Múc xúc húc thôi nào!

4 Likes

Mài thấy tao viết trên pic của bác sĩ hay không, thâm thuý mà các khổ chủ chả dám khịa gì…
Ai như mài, cứ dẩu mỏ lên là chửi :joy: :joy: :joy:

4 Likes

mài viết thế sao bọn đầu đất nó hiểu được? hơn nữa mày chỉ là thằng trung thủ 200 tim thì ai thèm quan tâm mà mài viết dài dòng! khờ lắm con ạ! Thài chửi nhanh, mắng gọn để chúng nó dễ tiếp thu, nghệ thuật cả đấy!

3 Likes

Đệt, văn của tao có hướng tới bọn đầu đất đâu?
Nếu mà đầu đất thì xứng đáng bị lùa gà nhá :joy: :joy: :joy:

1 Likes

từ nai fan hâm mộ thài chỉ có thể tìm được nời vàng ngọc của thài trong pic này hay các pic khác của đồng đạo thài mà thôi! thài sẽ không đi khai sáng dạo cho bọn ngoại đạo nữa!

1 Likes

@nhadautuABC về nhà thôi em! Hơi đâu đi khai sáng cho bọn nó! Về mà làm phong phú hơn cái Ăn Vạ Hội của chúng ta!!

4 Likes

@nhadautuABC về nhà đi bác ơi :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Em về đây thài. Lũ mặt lợn tưởng mình là thánh nhân. Bóc tí thôi

1 Likes

Các bác cú đi gây sự làm gì rồi chửi qua chửi lại. Nói chung là thân ai nấy lo hồn ai lấy giữ. Ngu thì chết. ở gruop nay chém gió cho vui đi kệ thiên hạ

3 Likes