IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

bọn nó cũng có cái hay của bọn nó! cả ekip nó đứng sau 2 cái nick gạo cội, đồng chí đồng lòng thay phiên nhau mà phun mưa nhả khói, quyết vặt sạch lông của bọn gà trên cái F này! Thử hỏi mấy ai làm được điều đó??

3 Likes

Nhân quả còn chờ, lũ thất đức

1 Likes

Đúng đó bác ạ, chơi CK mà nghe chim lợn lùa gà thì sớm muộn cũng ra đảo…
Mình phải tự tin vào nhận định của mình chứ…
I đê xê sẽ nắm giữ sứ mệnh thiên thời, đưa anh em IDCer đến cuộc sống giàu sang phú wuý
I đê xê ăn bằng nần :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Cứ so văn phong của bài viết mở đầu topic với mấy bài chửi nhau là biết liền, cả một hệ thống đó.

6 Likes

:)) kệ cụ chúng nó ngu thì chết. TT này để kiếm tiền chứ ko phải giải trí,em f0 bị 1 vố broker là cạch cmnr đấy à mình còn đa nghi cẩn thận nữa

1 Likes

nói chung là anh em mới vào nên cẩn thận với bọn gạo cội! Chúng móc ngoặc với nhau cả! 3 trăm thằng ngâu bâu vào 1 pic, 1 lời hiệu triệu thì mỗi thằng 500 cổ cũng đủ tạo sóng lớn rồi!

2 Likes

lúc nó bóng gió về rum thu phí thài đã có cảm giác 2 thằng có liên quan đến nhau

2 Likes

đây là xứ đông lào…

1 Likes

mày không muốn lập nick mới thì xoá đê

Em cũng có tàu ngầm một số room free thôi, để theo dõi thông tin là chính. Có một nhóm đel gì em ko nhớ, của cu Đạt gì đó (Bank, Thép, BĐS…). Suốt ngày hô bank (lúc đang bị đạp liên tục), sáng nói kiểu khác, trưa đã nói kiểu khác rồi. Vài lần em phang thẳng luôn, bảo hô thì hô cho có đức tí, cứ hô đại vậy làm f0 lao vào chết sặc, nó xóa cmn out khỏi nhóm luôn :smiley:

Ơ, tôi có nàm gì đâu :rofl: :rofl: :rofl:

Trong 300 thằng ngâu có thằng này nhé, nhưng để lùa thằng này k phải dễ, chỉ có IDC nó lùa mình thôi, mà nó lùa mấy tháng rồi cơ. Nhiều khi phải lượn nhiều píc mới biết mặt trái của nó để mà tránh chứ Bác

1 Likes

nói theo kiểu dân dã là: mày muốn ăn nghiệp vụ hả?

1 Likes

Tao xoá rồi đấy. Nghe mài nói tao cũng hơi rén :rofl: :rofl: :rofl:

mài có thể uống thêm tí nước muối được hông

1 Likes

Ý là tao còn ngây cm thơ đó hả mài? Thông củm chưa quen văn phong

2 Likes

@Hoang_Dung_MAS Zũng đâu rồi Zũng??? Anh em cần oxy của Zũng!!!

1 Likes

bọn gạo cội trên này cũng có nhiều phe

3 Likes

thế hệ cũ thì cô lông, cà đô lương, phó là 1 băng. 1 thằng hô thì 2 thằng kia nhảy vào tung hứng

4 Likes

bên ruộng khoai thì 1 chủ 1 c.hó

4 Likes