IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Bctc quý này IDC chưa thấy nhỉ,NTC cũng tăng trưởng khá mạnh mẽ

1 Likes

Tuần cuối tháng 7: 25 - 27/7

3 Likes

Update thông tin LN các DN trước thuế: - VCB 16 k tỷ 6 tháng 2022 - MBB : 12 k tỷ 6 tháng 2022 - IDC 1250 quý 2 - KBC : 120 quý 2 - HPG quý 2 Khoản 6.100 tỷ LN TT - PHR : quý 2 lãi 10 tỷ TT nhé mọi người do chưa kịp ghi nhận khoản tiền từ VSIP

4 Likes

mình nhận được tin như thế, ko biết đúng ko, các bạn cứ để tham khảo

Bác có zoom ■■■■ cổ đông Idc Ko mình muốn vào giao lưu học hỏi

ANALYST TOUR 2022: IDC- Phát huy tiềm lực, khẳng định vị thế Bên IDC mới tham gia diễn đàn hả các bác, thấy có chương trình gì ý

3 Likes

Chương trình mở cửa đón F0 đầu tư chân chính đó

1 Likes

Q không có room nhóm bác , chỉ giao lưu cùng anh em trên đây , có gì mới thì cùng chia sẻ với mọi người trên này :slightly_smiling_face:

23 Likes

mấy thằng nick clone sai chủ đề sao không band nick đi @mod , spam suốt

z3565498370395_3ad28a333a0d41a019d7bc45faa5838d (1)
đây là lý do mà IDC muốn nâng sở hữu UIC

2 Likes

2 mỏ đá Tân Hiệp 30 ha và Tân cang 10Ha khai thác cung cấp cho sân bay long thành cũng đủ lãi tiền ngàn rồi, sau khi khai thác xin chuyển đổi mục đích sang đất dân cư thì còn lãi kép :slight_smile:

24 Likes

lần này nhà nước cực kỳ quyết tâm với sân bay long thành, chúc ae vững tay chèo nhé :))

2 Likes

IDC còn là cổ đông của cty ty chủ đầu tư đường cao tốc biên hòa vũng tàu sắp triển khai, quá mạnh cụ ạ

2 Likes

Càng lộ dần viên kim cương tím rồi đó

2 Likes

Mai có 60 để ngắm thì đẹp vãi, bao giờ 6 lộn ngược cứu vớt bà con

1 Likes

thưc su tu xua gio e dầu tư chỉ biêt dự đoán tương lai ngành, nho bac Nha quê ma chọn lựa dduoc doanh nghiep tôt, môi tôi fomo đỉnh cao quá, may ma vân chua rời idc, vân danh trọn tình yêu cho cho Idc, HI VONG NĂM IDC cho anh em cổ đông được hái quả ngọt

2 Likes

Để đó 3 năm sau cổ tức ăn cũng hoà vốn kkk

Ko phải đâu, ct này do ubnd 2 tỉnh làm

4 Likes

Các tổ chức chắc đang ở khu Phú Mỹ 2 - bà rịa Vũng tàu . Đây là khu CN cận cảng nước sâu Cái Mép Thị Vải của IDC

Khu này khách hàng của IDC có các tập đoàn lớn như HPG, Pepsi Co , Unilever, posco …

Chiều nay chắc về Nhơn Trạch

23 Likes

Phú Mỹ 2 mở rộng hiện nay gần 1000 ha , giá cho thuê dao động quanh 120$ . Và chắc chắn sẽ tăng mạnh khi tuyến cao tốc Biên Hoà Vũng tàu cũng như có cảng hàng không quốc tế Long thành vào khai thác

Mức thuê có thể tiệm cận 180$ giống 1 số khu Cn ở Bình Dương bởi vì vị trí của Phú Mỹ 2 nằm trong trung tâm đa chuyển Logistic trọng điểm

• cảng hàng không

• cảng nước sâu

• cao tốc

30 Likes