IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Các tổ chức chắc đang ở khu Phú Mỹ 2 - bà rịa Vũng tàu . Đây là khu CN cận cảng nước sâu Cái Mép Thị Vải của IDC

Khu này khách hàng của IDC có các tập đoàn lớn như HPG, Pepsi Co , Unilever, posco …

Chiều nay chắc về Nhơn Trạch

23 Likes

Phú Mỹ 2 mở rộng hiện nay gần 1000 ha , giá cho thuê dao động quanh 120$ . Và chắc chắn sẽ tăng mạnh khi tuyến cao tốc Biên Hoà Vũng tàu cũng như có cảng hàng không quốc tế Long thành vào khai thác

Mức thuê có thể tiệm cận 180$ giống 1 số khu Cn ở Bình Dương bởi vì vị trí của Phú Mỹ 2 nằm trong trung tâm đa chuyển Logistic trọng điểm

• cảng hàng không

• cảng nước sâu

• cao tốc

30 Likes

Tuyệt bác, tk bác

3 Likes

cám ơn bác rất nhiều

Trụ sở nhà máy beer Heliken trong khu công nghiệp của IDC

4 Likes

Cơ ngơi như này vốn hoá 2 tỷ$ mới xứng tầm năm 2022

3 Likes

các tổ chức bắt đầu vào hàng, lệnh ăn mạnh lắm

có thể thời gian tới sẽ có cuộc thay máu cổ đông lớn từ cá nhân sang các tổ chức và quỹ đầu tư. :slightly_smiling_face:
sau Analyst tour , Tổ chức tiếp xúc và làm việc trực tiếp với lãnh đạo nên đã có cái nhìn tổng quan , hiểu sâu về DN. Từ đó việc đầu tư trở nên khách quan và quyết liệt hơn

12 Likes

Có thông tin gì về Analyst tour hôm rồi ko bác @Nha_que ạ ?

1 Likes

có trong topic kia đấy bác, các bạn bên DN cập nhật khá đầy đủ

ANALYST TOUR 2022: IDC- Phát huy tiềm lực, khẳng định vị thế - Doanh nghiệp - F247.COM

6 Likes

Thế này chắc là giá lên để bán cho tổ chức rồi

1 Likes

Hàng tốt thì người khôn tìm tới, Idc nói ít làm nhiều bước đi chắc chắn kiểu Cty REE

2 Likes

Nó đổ giá cao kìa …

1 Likes

Tây bán dứt khoát, giá bán cao …

Bán rồi thì next đi vào chim lợn để mua lại hả

Kệ nó đi ông, nó bán chán rồi nó lại mua giá cao em bán cho nó, Tây bán này chắc giống như ông chờ giá cao hơn nữa để mua đó

Chờ về một chăm rùi tham gia, hn vượt 60 cái cho hoành nào, em nó đang đi lên để trả về giá trị vốn có của em nó.

1 Likes

Hiện 50 ha hữu thạnh - 30ha quế võ - 20ha Phú Mỹ 2 đủ doanh số 4000 tỷ cho quý 3 rồi :slightly_smiling_face: cứ thong dong chờ hạch toán thôi :upside_down_face:

15 Likes

éc éc éc, bóp dái chym lợn =))

3 Likes

e về bờ IDC rồi. bám chặt đợi 1xx nhé các bác.

1 Likes