IDC- tổng công ty IDICO .. Siêu cổ phiếu BDS công nghiệp..!

1 con gà như em mà vớ dc cai bài này nhu vớ dc vàng mua 1000 cp lên 20% là có chi vàng rồi .

1K cũng có bánh trưng ăn tết rồi.

Em F0 đu đỉnh, cảm ơn thông tin chia sẻ của các bác nhiều ạ. Nhờ có thông tin trên này mà em không bán đúng đáy, và có mua thêm danh mục như IDC 35 để bớt lỗ rồi ạ. Mong được đọc nhiều thông tin chia sẻ của các bác. Chúc cả nhà Tết 2021 thật vui và năm mới Đại Thắng !!!

hôm nay dòng tiền phân hóa mãnh liệt thật, tiền chảy vào dòng công ty chứng khoán

Hơi ngạc nhiên là vẫn 3x

thị trường ổn định là sẽ phi mạnh nhất nhóm khu CN

1 Likes

IJC vs IDC, con nào ổn hơn lao_ba nhỉ?

cả 2 DN này đều là hàng FA nên bác yên tâm nắm giữ dài hạn
đều là những DN lãi ngàn tỷ năm 2021

1 Likes

IJC thì tui đánh rồi, ăn 1 vòng từ 13.x đến 20 rồi í, hi. hiện IJC tui cũng đang có hàng, vừa vào lại 2 phiên nay.
IDC thì giờ mới bắt đầu tìm hiểu, vốn hạn chế nên chỉ muốn vào 1 con thôi á, đang hơi lăn tăn có chia ra ít đánh IDC nữa k. hiu

Bác cho e xin nhận định DIG với. E vẫn kẹp mà chưa thấy lên mạnh

IDC mà định giá theo tài sản thì ko định giá được, vì nói con số ngã mất :smiley:

bác thử cho 1 vài số liệu sơ sơ :grinning:

https://vietstock.vn/2021/02/cong-ty-con-cua-coteccons-da-ban-225-trieu-cp-idc-739-827591.htm

Liệu ra tết tàu có tiếp tục chạy k các bác

Chị phương Ssg mua đấy

1 Likes

IDC được cái là quỹ đất rất lớn. Nếu quản trị tốt hơn thời DNNN thì lợi nhuận sẽ tăng mạnh. Không rõ sau Tết thì giá có tăng không nhỉ?

2 Likes

Năm 2021 sóng bds khu cn sẽ do idc leader

2 Likes

Dự là bao nhiêu bác

Vượt 50

2 Likes

Nếu nói về nhiều đất thì không con nào bì kịp con HRT ở sàn upcom. Nó nắm trong tay vô số đất vàng

1 Likes

Đang nói đất bds công nghiệp mà bác