IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ý tôi là pic mới kiểu đại loại vậy đó

2 Likes

sang tuần khéo nhúng phát về lại 58 cho nó máu

Về 30

2 Likes

em mải bận họp quá, Em noi rồi các bác cứ đăm đuối. 5x minh nc tiếp. hố hố. Qua thương xót cho IDC, 1 cổ siêu tốt. Nhưng tầm 55 ôm lại được Mr Trương phi à

1 Likes

19/4 có bác nào tham gia họp đại hội cổ đông ko ạ?

Bạn @Liti qua nhà mới của bác Quê để cập nhập thông tin nha

1 Likes

Cảm ơn bác để em sang bên đó

1 Likes

Họp hành gì nữa. Ngỡ cầm cục vàng, ai ngờ đến ngày đại hội thành cục nợ

Về 30 đi em chờ nhiều xiền lắm, em mua cất mịa tủ đỡ quan tâm lên xuống cho đỡ mệt, em chén ree và bcm đã rồi em sang cứu nhá, đạp mạnh vào rồi em hứng cho.

T.3 tuần sau đại hội. các bác cho xin ý kiến

Họp online mà ý kiến cái đéo gì

1 Likes

Thôi bạn đừng buồn, cùng lắm thì thủ zâm tinh thần với danh hiệu cổ đông chiến lược vậy.

Cái này có ý nghĩa gì cụ thể không bạn? Giảm thì thấy mũi tên đỏ chỉ xuống nằm trong vùng màu đỏ, chỉ có vậy thôi hả?

Tại sao đợt này lại họp online. Do dịch hả bac? Hay do ngại gặp trực tiếp?

1 Likes

Chỉ được anh hùng bàn phím :))) chứ ngoài mà gặp chú Trung chửi đi coi mày có bay màu ko :)))

Em nói bác Quê đưng giận em, IDC hot qua. Bao giờ cái topic này về 10 người theo dõi, thi may ra lên được =)). Đu bám thế này. Cửa nào lên đây :smiley:

Vùng xanh là xu thế lên. Vùng hồng là xuống. Mua ở mũi tên xanh đầu tiên trong vùng xanh hoặc mua thăm dò ở đầu vùng xanh. Để ý bán khi đang từ trạng thái mũi tên xanh chuyển sang không mũi tên hoặc mũi tên đỏ (tùy mức độ) và để ý dưới cái đường ngang trên cùng. Bán tại mũi tên đỏ đầu tiên và thoát hết khi vùng xanh chuyển sang hồng. Sau đó lại ngồi đợi. Tại mũi nến có các ký hiệu cho ta biết trạng thái để ra quyết định cho dễ dàng nhanh chóng. Tôi thiết kế thế để một người bình thường với công cụ trợ giúp này đều dễ dàng ra quyết định với xác suất đúng cao. Kèm theo để ý cái đường trung bình ở dưới. Tham gia khi nó có xu thế vếch lên để tăng xác suất đúng. Tránh được các tín hiệu nhiễu.

1 Likes

Oh, hay thế. Vậy là bạn bán phần mềm hả?

Mình đang có dịch vụ cung cấp công cụ hỗ trợ nhà đầu tư cá nhân. Mình chỉ cung cấp cho ai thấy cần nó và tin nó bạn à.

Thì ra là ông vào đây bán chứ không phải cổ đông