IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Cái này có ý nghĩa gì cụ thể không bạn? Giảm thì thấy mũi tên đỏ chỉ xuống nằm trong vùng màu đỏ, chỉ có vậy thôi hả?

Tại sao đợt này lại họp online. Do dịch hả bac? Hay do ngại gặp trực tiếp?

1 Likes

Chỉ được anh hùng bàn phím :))) chứ ngoài mà gặp chú Trung chửi đi coi mày có bay màu ko :)))

Em nói bác Quê đưng giận em, IDC hot qua. Bao giờ cái topic này về 10 người theo dõi, thi may ra lên được =)). Đu bám thế này. Cửa nào lên đây :smiley:

Vùng xanh là xu thế lên. Vùng hồng là xuống. Mua ở mũi tên xanh đầu tiên trong vùng xanh hoặc mua thăm dò ở đầu vùng xanh. Để ý bán khi đang từ trạng thái mũi tên xanh chuyển sang không mũi tên hoặc mũi tên đỏ (tùy mức độ) và để ý dưới cái đường ngang trên cùng. Bán tại mũi tên đỏ đầu tiên và thoát hết khi vùng xanh chuyển sang hồng. Sau đó lại ngồi đợi. Tại mũi nến có các ký hiệu cho ta biết trạng thái để ra quyết định cho dễ dàng nhanh chóng. Tôi thiết kế thế để một người bình thường với công cụ trợ giúp này đều dễ dàng ra quyết định với xác suất đúng cao. Kèm theo để ý cái đường trung bình ở dưới. Tham gia khi nó có xu thế vếch lên để tăng xác suất đúng. Tránh được các tín hiệu nhiễu.

1 Likes

Oh, hay thế. Vậy là bạn bán phần mềm hả?

Mình đang có dịch vụ cung cấp công cụ hỗ trợ nhà đầu tư cá nhân. Mình chỉ cung cấp cho ai thấy cần nó và tin nó bạn à.

Thì ra là ông vào đây bán chứ không phải cổ đông

Tôi cũng tham gia mà bạn. Tôi không cung cấp bằng mọi giá. Bạn thấy đó ai cần thì tôi mới phục vụ thôi.

Chúc ông phát đạt và đầu tư có lãi nhé!

Cảm ơn bạn nhiều!

Trời ơi chết mất với các bác, nhà bao việc mà lại đi bán buôn phần mềm nữa😜.

Thông báo từ đợt dịch là họp online r mà bác

Có t này

1 Likes

Bác nhớ cập nhật rông tin cho ae nhé

Đại diện bên F247 hình như cũng dự họp Idc để cập nhật cho ae trên diễn đàn mà

dạo này còn chim lợn dạo nữa không bác

Idi FA ổn , nhiều dư địa :rofl: anh em bán như phá mả thế

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vib,er hay Tele.gram của cổ đông GEX hay IDC, VGC thì inbox cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

1 Likes

đây la group ngon, xin nhất mẹ đông nam á về idc rồi. tìm đâu nữa

1 Likes