IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Trong này cổ đông idc chỉ quan tâm mỗi idc thôi ông ơi. Tin tức tốt, cơ bản tốt, tiềm năng tốt, cái gì cũng tốt mỗi tội thị giá cổ phiếu nó éo tốt!

5 Likes

Bọn tôi ôm hơn 6 tháng rồi, đủ mọi cung bật cảm xúc rồi. Có chăng là vài trăm cổ đông phong trào vào lướt lát định úp bô chúng tôi xoắn thôi! Kaka

1 Likes

Pic này mỗi lần có “thành viên gạo cội” vào động viên thì thị giá lại giảm sml một thời gian nữa. Có huông rồi! :laughing:

1 Likes

Kaka… :joy::joy:

Lang ca có công nhận tôi nói đúng không?

1 Likes

Chuẩn miễn chỉnh. :joy:

1 Likes

Xin bổ sung thêm: cứ có tin tốt là nó lao dốc. Có tin xấu của thằng không liên quan nó cũng… lao dốc. Thành viên gạo cội khen thì chắc chắn lao dốc :joy:

1 Likes

Cứ để yên cho nó thôi, con I Đê Xê này đỏng đảnh khó chiều lắm :sweat_smile:

“IDC ngon…múc” hoặc tự nhiên F nhiều bài khuyến nghị IDC là y như rằng :sweat_smile:

1 Likes

Đúng mẹ rồi, lần trước ông 7 vào khen ngon với LFI thu xếp vốn để vào với ae cái là nó từ 90 rơi mẹ về 60

Đâu chỉ a7, có cả cụ “phó”, cà đô lương, cường cò chứng, giờ là bô chủ nữa! Tương lai lại tăm tối rồi! :rofl:

1 Likes

Ngày mai sẽ hiển linh

qua mấy sóng chóng mặt rồi. Lần đầu tiên, hôm qua em xóa mịa nó app đi làm việc khác. Sang tháng cài lại xem sao. Chúc các bác ở lại xanh tím (đừng có xanh mày tím mặt)

Tải lại app mà trung bình giá xuống chứ thím :laughing:

chờ lái nó đạp chết mịa hết nhỏ lẻ T+ đi rồi tính. Bao giờ về 3x trung bình tiếp bác ạ :rofl:

Tui kê lệnh 58 rùi, ae bán tui xúc cho vơi bớt đi vậy.

1 Likes

Đm. Bác đã nói đúng còn nói to… :joy::joy:

Đống đấy là một ổ hả bác?

mai múc dc chưa nhi

mai múc

cạn vol tiết cung đi tích lũy tạo đáy rồi múc