IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Trùm chăn chờ ngày lái kéo tiếp

1 Likes

Giá xanh là xôm tụ hẳn. Gồng giữ cho chặt nhé các bác. Sàng lắc cũng phải gồng mà giữ. Hàng ngon k có nhiều. Cứ theo bác Quê kê gối tối ngủ ngon

1 Likes

hôm nay trần tiếp

1 Likes

giá vẫn rẻ so với giá trị nên sẽ tăng mạnh mẽ thôi

1 Likes

có động lực múc tiếp :))

1 Likes

ja 75 0 múc jo múc j nữa bác hết tiền

Kiên trì là em đã có quả ngọt

Bạn e tặng câu: Lên xuống do lái đánh thì ae mình trình độ làm sao đoán đúng đk, quyết định nhiều sai nhiều. Nên e đã hold to die khi nhìn vào tiềm năng doanh nghiệp.

1 Likes

Cám ơn bác đã giới thiệu cho mọi người con hàng chất lượng :beers:

2 Likes

IDC dành cho những cổ đông đồng hành cùng DN

1 Likes

tuyệt vời, dạo này em thi cuối kỳ nên tắt bảng điểm cho nó tịnh tâm, hnay mở lại hạnh phúc quá. đúng là phương thức đầu tư dài hạn, nhìn vào giá trị doanh nghiệp luôn bền vững, cảm ơn bác NQ rất nhiều ạ

1 Likes

Giờ là lúc anh em ta gồng lãi nhé cả nhà, nhịn cả tháng rồi chẳng lẽ đến lúc này lại bán

1 Likes

Thưa các bác sao bao ngày gồng lỗ thì 2 cây tăng hôm qua và hôm nay chính thức em đã về bờ và giờ chuẩn bị gồng lãi ạ (Sáng hôm qua âm 48tr, nay đã xanh nhẹ ạ :smiley: )

2 Likes

Đầu tư giá trị luôn đúng bác ạ. Chúc mừng bác nhé, Em về bờ hôm qua và vẫn liên tục múc. Tài khoản của em an toàn là em lại múc IDC

1 Likes

Sắp trần

chúc mừng bác Quê và những cổ đông kiên nhẫn

quá nhanh và quá nguy hiểm,t3 ăn 20%,tiếc chỉ múc ít,yêu IJC quá mức,múc NLG,IDC ít quá

Chưa có ngày chuyển sàn chính thức mà CE liên tục. E tính đến quý I/2022 mà đà này thì 100 trong tháng này roài :smiling_face_with_three_hearts:

bắt đầu tay to bán xả r

Gần đỉnh rung lắc chuyện bình thường thôi bác, thay máu cổ đông mới, căn bản sau những lúc như này ai còn ai mất thôi

1 Likes