IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

3 Likes

Để mấy năm thì x4 x5 đơn giản quá rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

Bọn DC đề xuất từ bữa em đã biết, quyết định đúng đắn cho sự phát triển của công ty, đợt này sóng hơi to rồi

4 Likes

Con này là phải đu bạn nhớ :laughing:

Các bác cứ ăn chụp đồng lẻ, để đấy cho tiền nó tự đẻ ra tiền như cái máy in lại chả ngon :laughing:

1 Likes

mới nhú lên 2 hôm có khác, nhà cửa lại đông như cái chợ. ko thấy vắng hoe như mấy hôm trước nhỉ :))

2 Likes

:expressionless:

Người dư dả thì cầm bao lâu chẳng đc, chứ như e tiền ít toàn hít hàng ngon nên toàn phải vay mượn thui haha

Tin này ra thì nó sẽ tác động theo chiều hướng nào ạ

Cũng không chuyên lắm nhưng cp cty con của IDC được nhận định là có thị giá cao hơn giá trị thật thì phải tái cơ cấu, siết dòng tiền lấy đó làm vốn cho các dự án bds lớn năm sau. Em nghĩ IDC sẽ hướng về khu dân cư, đô thị theo trend các dòng bds lớn, nói chung là gập ghềnh một đoạn thời gian rồi lên trời thôi, vì hướng đi công ty đúng đắn thì chỉ có lãi chứ không lỗ được, trừ khi tt như thế nào đó.

Bác An_Danh nói gì vậy ạ, em vào muộn nên bị xóa mất,em không đọc được

Hôm nọ cứ phải độc thoại :rofl::rofl::rofl:

Nhà xom quá. 3 bữa trước thì có khoản 3 người giờ nhiều người vào nhà của bác quê quá

2 Likes

Từ BC cho đến tin đọc hết lâu rồi, chả biết nói gì, lâu lâu vào góp một ý thôi. Vẫn cần lắm một lượng lớn hơn về vol, rung đi rung lại tý cho thanh thoát.

cũng không có gì nhiều đâu bác. NN muốn tham gia cổ đông thôi ấy mà hì hì hì

1 Likes

em dự là còn rộn ràng cho đến khi đổi màu chút :V ai ngồi lâu trong nhà bác Quê từ đoạn trước tới sau chia cổ tiền 24% sẽ hiểu kkk

1 Likes

Là tin tốt p ko cả nhà

Tin xấu đấy. Xấu quắc ah.:joy:

Đúng là:
Bần gia tại thị vô nhân vấn.
Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.
:joy::joy:

1 Likes

Ít bữa mà đỏ . Thì bỏ lên thành phố hết A . Ko ai dưới quê nữa :grin:

1 Likes