IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Thỉnh thoảng anh lên giao lưu, dẫn dắt tụi em với ạ.

1 Likes

Anh viết bài để tinh thần của anh thấm vào F0 của tụi em với nhé anh

IDC nhiều cao thủ theo trường phái đầu tư giá trị vào thật → chứng tỏ cực ngon-> all in dài hạn

2 Likes

Tin tốt quá bạn. 50 triệu cp này là phát hành thêm hay là chuyển nhượng từ cổ đông cũ sang cổ đông mới vậy bạn? Cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin.

E mới lên tàu IDC theo các bác nên cầm trung hay dài hạn ạ

1 Likes

Lâu lắm rồi mới thấy bác xuất hiện

Nhũngw cổ giá trị như này mình nghĩ nên cầm dài hạn sẽ ngon hơn nhiều

Cũng có cùng câu hỏi như bác, nếu phát hành thêm cp chia lại giá tốt là e lại múc tiếp

Hôm trước Đại hội ĐCĐ đã xác nhận là chưa có kế hoạch phát hành thêm nha bác, chắc chỉ là giao dịch thoả thuận cổ phiếu hiện lưu hành thôi.

1 Likes

Cảm ơn thông tin của bạn.

Em thích mấy bài cảm nhận hay dạng tản văn của bác đó. Học được nhiều lắm. Chứ hàng em cũng nhiều rồi. Giờ cần rèn tâm lý

1 Likes

Em cầm lâu ghê rồi đấy Bác ơi. Từ lúc mới chập chững chơi ck

1 Likes

Nay có ít tiền lẻ, em nhặt tí 86 số phát lộc. Nhịn mấy bữa sáng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Hôm nay chả có mấy biến động, ít mua ít bán

4-5% trong phiên còn chê ít sao

atc nó chả lệch bao nhiêu

4-5% trong phiên nhưng bác làm gì ăn trọn được 4-5% đúng không. canh ke lắm 2-3% là giỏi rồi. Mà lỡ xử lý sai thì chờ t3 về biết chứ sao. Cho nên em bỏ chơi trò này lâu rồi. Hàng ngon cứ tích sản để đó kê gối ngủ. Cho mấy anh mấy em múa thoải mái đi. Đi kiếm đồ khác trade cho vui nhà vui cửa.

Hihi, bác đọc lại topic của cụ Nhaque thì biết, em vào IDC đợt 1 tầm 38-39; đợt 2 tầm 60. Giờ thỉnh thoảng hứng thì mua cho vui, lướt lát nếu thích. IDC đánh thế này rất hay để các bác hạ giá vốn giữ nguyên số cổ phiếu đấy ạ

2 Likes

Bọn em nhỏ lẻ nên cần linh động dòng tiền chứ ạ, chôn như các bác chôn vàng xuống đất thế nào chả giàu

2 Likes

ha ha ha, nhỏ lẻ là chính thôi bác ơi. Có điều với hàng ngon thì cứ lựa chỉnh mạnh mà mua tích sản. Để đó khỏi cần căn ke chi, còn càng trade nhiều thì khả năng xử lý sai càng nhiều. Mà mỗi lần sai thì 9 lần đúng cũng bù không đủ. Em thấy vậy thôi chứ còn tùy mỗi bác sẽ có cách đi riêng. Không đúng không sai miễn không lỗ là đạt ở cái tt nhiễu thông tin này keke

3 Likes