IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Cái miệng bác thiêng thật @@

2 Likes

chắc có mấy bác xuống tàu nhanh ấy mà

:rofl: :rofl: :rofl:

Thôi, tha cho em. Em yếu tim. Lúc chiều em định mua ly trà sữa uống. Giờ hết cảm xúc luôn.

1 Likes

ko để yên đến hết giờ giao dịch rồi hãy nói đc ah. Chỉnh mấy phiên rồi còn chỉnh gì nữa. Biết mình đen thì hạn chế nói giờ giao dịch thôi để cho nó chạy. Thế là mọi người mang ơn lắm rồi

1 Likes

Cùng cảnh ngộ. Bài học đau đớn. Nhảy ra nhảy vào hiệu quả 20% 25% ngắn hạn nhưng dài hạn mất quá nhiều. Tự nhiên ép bản thân vào trò chơi phải lựa chọn đúng liên tục. Mà kể cả có chọn đúng, đến lúc cổ cũ nó CE thì có tiền chả mua được → Mất 5 7 line. Tâm lý khớp không dám mua vào nữa thì coi như mất tất.

3 Likes

Trong đây nhiều bác chơi hệ tâm linh vãi vậy. Việc tăng giảm trong phiên em thấy là bình thường mà. Đợt tăng từ đoạn 5x lên 9x mỗi ngày biên độ dao động giá của IDC có khi 10 giá/ phiên. Bác nào giỏi canh line ăn t0 tới đâu luôn. Nhưng em giờ bỏ chơi hệ đó rồi ke ke ke

2 Likes

Đoạn lên từ 5x lên 8x tôi cũng không dưới 3 lần ván đi và phải mua lại cao hơn 2 giá, từ đó cạch không lướt lát gì nữa

Tiền lớn đã chú ý IDC, câu chuyện chỉ mới bắt đầu

sắp tới giai đoạn IDC cần làm mới mình về vốn hóa rồi :wink:

12 Likes

2 Likes

Tin j vậy bác

1 Likes

IDC được A7 khuyến nghị mua ae nhé.

1 Likes

Kkk. Mình yếu kỹ thuật lướt ko đc. 1 mất hàng, 2 mua giá cao hơn:))))

IDC chắc mai kia tăng bù cho mấy hôm rồi đấy cụ.
Kiên nhẫn có quà to

3 Likes

Đây là BCM bác nhé, ko phải IDC

1 Likes

2 ngày nữa là 15/12 theo thông tin bác An_danh nghe đc từ bác xe ôm thì sắp có quà to rồi :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

25/12 chứ bạn

IDC chốt xong deal 50tr cp rồi thì phải! Chờ sang hsx chuyển giao 1xx cho 3 quỹ

18 Likes

Welcome anh. Lâu quá không thấy anh. Cứ chờ bài bên pic anh miết

2 Likes

Đến lúc nghỉ ngơi đi chơi rồi em! Hàng đủ rồi thì cần thời gian để DN tăng trưởng! Viết bài nhiều thay đổi được gì đâu :slight_smile:

18 Likes