IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Chặt lắm r lỏng gì nữa hả bác :)))

hấp thụ hàng ở giá 88 khoảng 1 tuần r lên thì đẹp

anh em lướt lát đừng vào IDC làm gì, khuyên thật, Hàng này càng dài càng ngọt. Nên chỉ dành cho anh em đầu tư dài hạn

Xàm. Dài hạn hay Lướt đều có trái ngọt. Mỗi cái đều cần học cách khác nhau. Đã là cổ tốt thì đều win-win hết. Chốt được lãi là luôn đúng.

28 Likes

Bác Quê chia sẻ quý hóa ạ, rất cảm ơn bác

Tuyệt hảo. Em Đồng ý. Miễn đừng có lên thì “tung bông”, xuống thì “chửi” thì mọi chuyện đều đẹp. Ai bán cứ bán, ai mua cứ mua là quyền mỗi người thôi. Bán được lãi thì chúc mừng, hold chưa bán thì chưa gọi là lỗ, không cần xoắn.

2 Likes

Các pic khác thấy nhiều ạ, bên IDC mình còn hiền hòa chán

Pic này bác Quê giữ cho êm ả từ đầu rồi thì cứ giữ vậy thôi bác. Qua các pic tăng nóng chửi nhau ghê quá, mất hay. Giao lưu chia sẻ nhận định thôi, ai muốn phân tích TA, FA thì cứ việc. Mua bán là chuyện mỗi người. Chứ còn việc chửi tới nái luôn thì em chịu. Ăn thua không biết bao nhiêu mà khẩu nghiệp quá =))))))))))))))

Tôi đi thấy những chỗ khác chửi rầm trời, sàn một hôm chửi lái, sàn hai hôm chửi chủ pic, sàn ba hôm lôi tất cả anh em họ hàng những người từng khen cp ấy ra chửi @@

Sao biết anh 7 vào con này vậy bạn? Anh 7 nói ở đâu vậy bạn? Em chỉ thấy anh 7 hô vào CEO và DIG.

Vậy thì mua CEO và DIG thôi bạn :)…Hãy tin vào chính mình…tiền của mình mà :))

2 Likes

Không ngờ tin ra sớm như vậy.

26 Likes

Tin gì vậy anh Gấu? Em vào cafef đọc thì chỉ có tin là được quỹ mua lại thôi. Tin đó có từ thứ 7 vừa rồi.

Tây gom rồi, đội giá, nay trần chắc @@

Cảm ơn anh nha.

thiêng quá cơ. Cứ nói đến nó giảm ngay đó

1 Likes

cả buổi sáng tao đã ko thèm nói rồi. Bảo để yên ngậm mồm vào cho nó chạy mà cũng ko làm đc cứ phải gào lên

Hự, đúng y chang rồi. Anh Gấu WINTERBEAR tạo nick gì khác đc không anh? Dùng nick SummerBull thử đi anh :grinning:

3 Likes

đã ko ai thèm nói gì rồi. Cứ mở mồm ra là lại xuống mấy điểm luôn

1 Likes