IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

trước vào 82 ce lên luôn 89, h đợi lại 1 phiên ce như thế

Hôm qua chú Cường broker có nhứn mạnh rằng: quý 3-4 năm sau bds và bds kcn bùng nổ. Đoán xem =))))

Các lệnh bán lớn trong phiên thực ra cũng ko quá phải lo lắng. Nhiều khi có thể là cách đè giá của tạo lập. Vùng giá của idc ở đây cũng là vùng hỗ trợ rồi. Quan sát thêm một hai phiên sẽ rõ hơn.

IDC đang sideway quanh 80-90 khá lâu rồi , chẳng lẽ muốn giữ giá này để chuyển sang HOSE

khi nào ce thì ko nói :frowning:

chưa thấy gì đnag lo

Hôm nay mới cắt VHM, ôm con chết tiệt này mấy tháng làm lỡ biết bao nhiêu cơ hội , hôm nay mua IDC theo thầy A7, thầy kéo IDC tăng như CEO dùm em ạ

1 Likes

Ông @Khoa bán hết đi nhé, ôm nữa nó về 1x đấy

bản việt với ssi có gởi mail khuyến nghị à, hay đoán đấy

Đang xây mô hình VĐV Ngược mà ae. Hôm nay vừa múc thêm 10k

E tính đơn giản lắm các anh đại cao thủ, không biết e đúng không???
Từ giờ đeesn sang năm là mua hàng cp rất khó, vì mặt bằng thì rất cao rồi. Năm nay truoc dịch bùng phát hàng hoá còn tồn đọng nên trong qua tròn dịch xảy ra hảng hoá khan hiếm nên giá đẩy lên rất cao sinh ra lãi cực lớn
Sang năm thì sao???hàng hoá nguồn đầu vào thiếu thốn, giá tăng cao sinh ra lợi nhuận giảm, tieu dùng nguoi dân sẽ giảm theo
Chỉ có BDS khu công nghiệp là ổn định tăng đều qua các năm thôi vì cty thuê ko chỉ tính 1 năm được
Vốn fdi thu hút vào vietnam thì sẽ càng khủng thì lãi ngập luôn rồi

Mua để dành thôi

2 Likes

FB_IMG_1640009131144
Các cụ tự biết phải làm gì nhé

thế là bên gelex có ông thọ- không biết nắm bao nhiêu cổ phần
Nhưng hình như bài vào tay ssg + bách việt hết rồi
Bác @Nha_que có thể cho biết thêm về số cp ông thọ cầm không( vì ông thọ đang là chủ tịt HDQT)

Qua ngày mai sẽ biết E nó đi về đâu.

Hàng Anh mệt mấy này mệt vãi

có bác nào giải thích giúp em với ạ: Tại sao lại có giao dịch thỏa thuận con IDC lên tới 800,000 cổ giá 95.300đ/ cổ mà họ ko mua trực tiếp trên sàn ạ?
Em cảm ơn!

Cũng có thể mua số lượng lớn mua thoả thuận sẽ tiện hơn vì mua trên sàn thì nhiều nhà đầu tư họ ko mua đc hết 1 lần với lượng cổ phiếu mà họ muốn. Hoặc hạch toán 1 giá cho dễ cân đối tài chính :sweat_smile:. Mình cũng lơ ngơ nên đoán vậy thôi.

2 Likes

Công thức chuẩn của một con chim lợn:“hàng tôi vẫn giữ, tôi không chim lợn NHƯNG thế này, thế nọ, cái lọ, cái chai, ba la bô lô…”

1 Likes

Nói chuyện mất lịch sự quá.

Anh muốn coi ai tiền ít hay nhỏ thì inbox và gởi tài khoản IDC của anh đang có bao nhiêu xem. Tôi gởi lại tài khoản của tôi cho anh xem. Lúc đó thì biết chắc ai nhiều ai ít.

Mà diễn đàn có admin để quản lý văn hóa không nhỉ? Làm sao để report các post để admin xem xét vậy các bạn?

Lại còn “mình còn nguyên hàng không chim lợn, nhưng thế lực này rất bá đạo, phải tôn trọng thôi”