IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Đâu ai ép lũ ít tiền chúng mày mua. Biên độ một phiên 10%, lõm 5, 6% là chúng mày en éc cả ngày. Tung tin xấu hay nhận định gây hoang chỉ có 2 mục đích là muốn vào hàng giá rẻ hoặc muốn người khác cũng mất tiền giống mình. Ăn ở để đức lại cho con cháu chút xíu, kiếm đủ rồi thì cũng nên suy nghĩ tích cực mong cho người đến sau cũng kiếm ăn được chút. Đầu óc tiêu cực, tâm tính bỉ ổi rồi cũng của thiên trả địa thôi!

1 Likes

Thôi thôi lo múc đi nào các bác. Đừng cãi nhau làm gì, giá đỏ này mà chê nữa thì chịu luôn đó. Hôm qua em nói chừa đạn hôm nay còn có giá đẹp để chơi mà. Giá này k múc có lỗi với thần chứng đó :V

3 Likes

Giá tốt thì mua thôi anh em. Mua dần tích sản

Ôi, tội nghiệp quá cơ! Cô bé hờn dỗi khóc rồi!
Đây là diễn đàn công cộng, có bản lĩnh bình luận, thảo luận, chim lợn thì phải có bản lĩnh chấp nhận gạch đá phản biện. Hở cái lôi admin ra hoặc đòi so tài khoản thì chỉ có bọn ranh con thôi!

IDC đè kinh quá các bác ơi, em đau tim quá :)))

1 Likes

Sao tôi thấy nó yếu thế nhỉ ?

Bác @Sieucophieu12345 vào bơm ít oxi đi ạ, ae đang khó thở sắp ngất r

2 Likes

mua đi bác sắp chạy r

1 Likes

Bao h chạy thế bác ơi? Em hóng linh tinh là có đội lái mới vào à bác?

có thầy A7 báo LFI mua vào thì sợ gì, CEO lình xình xong lại chạy mất xác mà lo gì

1 Likes

Đè quá ác luôn

hôm nay là phiên giảm cuối rồi, các bác cố lên… nó xuống 78- 79 chạm MA50 bật lên là tốt rồi, kiên nhẫn xíu nữa thôi sẽ có thành quả.

1 Likes

Sập đê

1 Likes

Nằm vùng 74-76 xong ra tin tốt rồi chạy nhé các boys! Kiên nhẫn đi, topic này nghe nói toàn người giữ hàng vài tháng đến 1 năm sao phải xoắn :))

2 Likes

đỡ ở 75 bác nhé, nay rơi khỏi 78 thì xác định về cái máng lợn tích lũy tiếp

SSG giờ chắc phải nắm 70% con idico này

Vùng này LFI bắt đầu gom mua IDC, bán rồi lại đua mua như DIG

Đợi lãi vượt vốn rồi đội chơi PE lại khen ngon, lúc đó giá đã phi tít mù

bác có thông tin LFI gom k, chứ e tưởng gom khu 8x rồi mà

lúc này chỉ thấy nhỏ lẻ thoát hàng thôi, không thấy tay to thoát hàng nữa. vol đã cạn chuẩn bị phi thôi

e thấy toàn lệnh bán 10k 20k, nhỏ lẻ ■■■ gì lắm tiền thế