IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Xin thông tin lfi đang gom

Mua toàn vài trăm cổ bán lần 10k 20k

Bác kéo lên trên đọc A7 viết, bây giờ LFI mới đủ cơ cấu nguồn để thêm mới IDC vào danh mục

Vùng mua sẽ quanh 80

Nay mà nến rút chân đẹp thì khả năng mai bắt đầu hồi. Nếu về vùng hỗ trợ 74-76 sẽ sw một thời gian ở đây trước khi bật lại.

1 Likes

thôi bác ạ, em này khả năng vài tháng nữa mới chạy chứ tầm này đợi 75 hẵng mua chứ giờ mua nhìn cho cực thân

2 Likes

Chẳng nhẽ lại 1 láng nữa e quẹt nước mắt chia tay IDC. Chơi với e nó hại não quá các bác ạ, thôi e tầm thường e tìm case dễ thôi, trả hàng cho các a lái e về

1 Likes

Case nhanh thì nên chọn DIG nhanh hơn , IDC đội LFI còn đang gom thì chắc chưa lên ngay được đâu

8 Likes

Phải có những người như bác nó chạy mới nhanh =)). Ai cũng giữ nó ko chạy.

hay quá nữ hoàng đạo lý

1 Likes

Các bác cứ bình tĩnh biên độ HNX nên thấy hại não là đúng rồi. E vẫn nói lại là với cổ tốt tăng bằng lần thì sẽ có những đoạn gập ghềnh, ai đủ bản lĩnh thì mới đc trái ngọt. Các bác vào cứ ko nghiên cứu, cứ nghe ng này hô ng kia bảo nên thiếu oxy là phải. E mấy nay cũng bị giảm lợi nhuận hàng trăm nhưng nói thật là đã tính cầm lâu dài theo bác Quê rồi thì các bác đừng mở bảng nhiều. Chúc các bác vững tin mở bảng hết quý I/2022.

3 Likes

Éo có tiền chơi thì cút. Đừng có nhiều lời! Chim lợn đội lốt bìm bịp hả mạy?

cách có 1 cây trần là lại như cũ ấy mà bác :smiley: chẳng qua do nhiều bác lại đua đoạn 90 nên lại nóng ruột hại gan. Mã ngon thì cứ tiền thịt mà mần, đừng đụng mg thì kệ đi.

1 Likes

em có mua mà bác, nặng lời thế, e chỉ bảo đợi mua vùng 75 cho an toàn thôi làm gì mà bác phải chửi. Đầu tư mà chửi bới làm gì

1 Likes

đúng rồi, 1 cây trần là về bờ ngay bác nhỉ

Các cụ húc cản bằng lệnh 100 này uy tín quá ^^

nó là f0

Lên 90 Q cũng chẳng ngó mà xuống vùng này cũng kệ. Khi nào nhà mình còn các NDT đi dài thì topic sẽ yên bình, còn nhấp nhổm ngắn hạn thì còn tranh luận sôi nổi. Mọi người vào mà ít chịu khó đọc thông tin DN thì khó lắm, Còn xác định nó đang dưới giá trị 5 lần thì cứ mua vứt đó ăn chia thưởng thặng dư và cổ tức.
Giá này chia 5 thì còn 16 tự rẻ

19 Likes

Tôi nói thẳng: xét về góc độ tâm lý của nhà đầu tư nhỏ lẻ thì chả có thằng nào đang cầm hàng mà lại đi đưa tin xấu về con hàng của mình đang giữ cả. Cái gì mà “mình còn nguyên hàng chưa bán cổ nào, mình có hàng, mình không chim lợn…” . Bọn chim lợn trá hình cả đấy!

3 Likes

Về bờ cũng để làm gì khi mình không bán

Có ai đặt câu hỏi này không.

5 Likes