IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ai cũng tôn trọng thế lực bá đạo nào đó rồi nên chắc không mệt đâu. Tôi cũng còn nguyên hàng, không chim lợn!

2 Likes

bán nhanh, chiều sàn giờ

1 Likes

Chieu nay xanh lè nha,

1 Likes

bác truongwfmoney có nói dù cổ tốt đến đâu cũng sẽ có 2 loại nhà đầu tư,ngắn hạn lướt lát kiếm line,t3,t4…mà kiếm 25%-30% hỏi sao kg tham,còn loại nhà đầu tư dài hạn như chủ top,chẳng cần quan tâm,sau 1 thời gian nhìn lại,siêu kỹ thuật,siêu lướt lát chết sạch,còn loại kia cứ ngày càng giàu…nếu đu bám nhiều và cứ muốn kiếm line vậy thì tự mệt thôi

3 Likes

bán nhanh đi

1 Likes

yes

Thôi bớt văn vở lại. Mua thì mua không mua thì ra chỗ khác mà ám. Đụng vô con nào con đó rớt, vô topic nào người ta cũng ngại mà bản thân thì éo biết ngại.

số nhọ mà…kk

hahaha, ông này nay ổng tới tháng thiệt, chửi từ đầu phiên đến giờ. Nghỉ ngơi vợt tiếp đi ông. Không thấy giá đỏ cho mua nữa giờ :))))

Chieu nay ve tham chieu haoc xnah nha , sẽ đón đong tiên thôi

nay tím chứ bác, đã mơ thì mơ cao hẳn chứ haha

Topic nào cũng có 1-2 người như bác truong phi mà😅 hơi nóng tính tý.

Đã bảo hàng tích sản rồi mà cứ xanh đỏ là mấy bác ầm ĩ lên . Mua vì sao thì giữ nguyên thế ai chán quá bán đi .

Tím cũng có bán đâu! Cùng bến cùng thuyền cứ trôi thôi

Bình tĩnh nào ae, tắt app đi, mua cổ phiếu vì lý do ban đầu là gì, sẽ bán cp bằng lý do đó :))) sao phải lăn tăn

Theo như em được biết thì có bán đứt luôn (IDC thì em k biết). Ví dụ như KCN Giao Long của Bến Tre, có 1 cty thực phẩm chức năng và dược mua đứt đất ở đây để làm nhà máy sản xuất (Vì em làm dự án GMP cho cty này nên biết).

3 Likes

Ơ các bác ơi IDC bị làm sao thế???

IDC bung nóc

1 Likes

Lúc đỏ không mua giờ đi đua xong rồi khối bác lại ơ chữ ngơ. Hàng chất cứ đỏ là lụm lặt

1 Likes

tím tái đó bác

2 Likes