IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Em theo dõi thì giá trung bình của nước ngoài là giá 87, số cổ phần nắm giữ là 2.285.000 cổ thành tiền 198.8 tỷ. Lỗ 7% tức lỗ 13.7 tỷ. Nên anh em yên tâm. Quỹ họ lỗ nhưng vẫn giữ mà.

1 Likes

Đánh đường dài nên lỗ ngày nay mai lãi là bình thường . Ae cứ yên tâm ko chết đâu

Nói thẳng. Tao chửi bọn chim lợn hại người, hại anh em nhỏ lẻ cắt lỗ ngay đáy chứ tao éo phải hạng cờ bạc hay cần phải thể hiện gì với mày. Quan điểm của tao là khoe cái gì thì mất cái đó nên tao không cần phải khoe tài khoản với mày. Nhưng nếu muốn so thì tổng vốn của mày chỉ là con ếch thôi!

1 Likes

Đúng chất sinh viên nghèo. Thấy vài tỷ thì nghĩ là to lắm!

E thây hom nay nó xanh mamhj là mừng rồi mà sao 1 phút sau đạp ghê răng quá vậy??? Cho e xin 1 lót máu

Ôi trời ơi, sao giỏi gồng giữ vậy trời ,32 la tui thoát cắt lỗ , mua từ giá 39 roitws ve 32 cắt lô xong nó phi nhu ngụa lên 36-38ko dám vào rồi phi lên tới 95… hận cái sự đời giờ vào ôm 84rơta vê 81….^^

Mua xong vứt đấy thôi chứ tài giỏi gì đâu. Còn lại toàn lướt penny kiếm $, còn mấy mã này mặc xác :))

1 Likes

Sao giống tui vậy trời, ôm nó 6 tháng dần lên dần xuống đến lúc lại hi sinh ngay trước ngày giành thắng lợi. Lần này cũng cố thủ mà nghĩ đến chặng đường trước mắt cũng hãi, ai cho tui tí động lực, đừng ai bảo tui k kiên trì nhé

1 Likes

IDC sự khởi đầu trọn vẹn. Cảm ơn anh @nha_que :tumbler_glass::beers:

1 Likes

Ngày mai là khởi đầu cho 1 chu kỳ mới hả bác :grinning:

Lái đè gom nhé bạn!

Ơ lại trùng mã với bác. Hy vọng lồi mồm giống DDV bác nhỉ :yum:

Hôm nay em cũng đã lên thuyền cùng các bác ở đây. Sau khi đọc bài phân tích tâm huyết của bác Nhà Quê. Em là dân môi giới bds trong Sài Gòn, mới tập đầu tư ck dc 1 tháng nay thì gặp dc thầy A7, hqua đọc dc bài phân tích của bác Quê còn k ngờ bác nghiên cứu kĩ và chính xác tới từng chi tiết luôn nên em xác định ôm con này dài dài, lên xuống vài line kệ nó

3 Likes

Có đất ngon ko em. Cho anh tích sản với :slight_smile:

Mai lại tím ngắt rồi

Bác này chơi ck mà muốn ăn xổi ntn thì k ăn thua r :grin:

Khi nào có tin chuyển sàn nhỉ.

Em all in rùi. Doanh nghiệp đẹp quá. E mua từ 77 mua miệt mài đến 97 vẫn mua, hôm qua 79 vẫn lại mua tiếp

Đọc cmt của các cụ cười đau cả bụng = ))))

1 Likes

giải thích cho các bác là hôm t6 quỹ E.T.F giải ngân mua IDC là khác với tin đồn quỹ mua IDC 6k tỷ (mua lại của nhóm cổ đông lớn), deal sẽ done trước tết ta vs giá khớp khoảng x2 với giá hiện tại. Nhóm lái chính cũng chưa vội đánh lên làm j cho tốn lực. những phiên giảm là cơ hội gia tăng cp.

1 Likes