IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nay e lại làm mấy nghìn thêm đây. Khỏi cần ông nào bảo thủng với chả không. Thủng tôi cũng mua.

2 Likes

IDC bị vía minh béo nó ám rồi, đỏ mà ko mua thì xanh lại đua lệnh thôi kk :))

8 Likes

báo công an bắt minh béo lại giúp đi =)))) kkk

Minh béo là ai thế bác :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:

Đại ka A7 múc đi đai ka ơi, hay đợi sàn mới lên tàu ạ ?

cụ vice nói chuẩn, nay ai bán, bán ngay đáy.

Máy bác cãi nhau hay vãi. Cổ tốt là phải càng chửi thì nó càng tăng dài

Vẫn thấy bán liên tục. Chắc đang phân phối rồi

1 Likes

Thủng 75 rồi thì hỗ trợ tiếp theo là 50 phải ko bác Vice :smiley:

haz…ae đừng mua gì,chừng nào volume nhỏ giọt hết người bán hãy mua,chân thành,vì con đu bám nó càng đạp để gom,tốt nhất đóng bảng điện đi chơi noel đi

4 Likes

IDC nó loăng quăng vùng này là max đà giảm rồi cùng lắm 71-72 là căng lắm rồi :grin:

8 Likes

con này mua 1 lần, nhớ 1 đời

1 Likes

tui cũng đang lõm vãi chưởng đây,giờ bán sợ nó chạy,còn mua thêm thì kg,vì bắt đáy kg phải việc nên làm của nhỏ lẽ,của cá mập như Vice chẳng hạn,đi ra nha trang du lịch đi các chế,nha trang đang sell of kinh hoàng

1 Likes

Ngày xưa mình ôm DIG gia 23 cũng cãi nhau như vậy giờ lên 9x rồi. Ai kiên nhẫn sẽ có quà nhé. Đầu tư giá trị theo bác Q thì cứ ôm 6 tháng trở lên. Ít xem bảng điểm thôi. Chịu khó tìm hiểu doanh nghiệp và các khu bđs kcn của idc vào. Cảng cái mép VTAU cảng trung chuyển quốc tế đấy. Năm sau thì đất thuê cứ phi liên tục thôi. Giá thuê bđs kcn ở vn vẫn còn rẻ với các nước bạn. Hạ tầng thì đang đầu tư thêm rồi. Ôm 6 tháng đến 3 năm thì x2 x3 + lãi kép nữa thì các bác lồi mồm. Mang tiền đi cân

10 Likes

ssi vẫn căng mg có rớt ra được khe nào đâu bác Khoa. Vãi

Tại bác FOMO đấy chứ, người ta mua 2x 3x thì sợ gì giảm mấy chục % :smiley:

2 Likes

uhm,dự là xuống 70

Đẹp nhất là thủng 7x cho ae chạy hết đi sau tăng nó mới bốc :smiley:

blue này bị cắt tiết chốt số cuối năm cho đẹp chắc.

tôi tin bác về đó sẽ múc thêm.