IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

2 Likes

Magin thì bên mbs mình vẫn mua được đây các đồng chí

anh Quê có về thăm nhà nhưng thấy nhà mình lạ quá nên ra đồng nữa rồi bạn ơi, tội anh Quê quá :joy:

1 Likes

trời ơi IDJ lên như thế nào xuống như thế đó,kiểu lái đã ăn xong giờ rớt như cây thông noel,.IJC lên chậm mà chắc kg ai thèm,haz

E cũng nghĩ tầm này cùng lắm xuống 72 là max rùi vì nhỏ lẻ sợ gẫy trend chắc bán hết roài :joy:

vùng này Q lại mua thêm rồi. Mọi người mua bán tuỳ duyên.
:blush:

Q chỉ có 1 chiến thuật là tiếp tục mua vào thêm khi có giá tốt.

Đợi quý 1 ăn tiếp chia thưởng thôi.

17 Likes

Em cũng nhặt thêm cùng bác Quê ạ

1 Likes

Em ủng hộ bác 40k

Cả nhà cẩn thận pha này. Vol bán ra to, chart ngày thì đỏ lét, bán ra bất chấp giá line thấp line cao.

Vâng Bác, lỡ yêu DN rồi thì đi dài hạn với DN Và Q nhé. Đừng trách móc với chính quyết định đầu tư của mình. Vì DN mới là yếu tố Q và mọi người hướng tới ngay từ đầu topic

11 Likes

Đã xong rồi nhé, sang tuần là vào việc. Các bác nào còn trên chuyến tàu IDC thì cầm chắc tay lái :wink:
57

25 Likes

@Sieucophieu12345 vào múc đi đại ca, hàng em kẹp còn chưa về

dậy bơm oxi đi, sàn một loạt DIG, CEO rồi

4 Likes

Hàng e còn nguyên chưa rơi phát nào :sweat_smile:. Tàu lượn dữ quá

1 Likes

Vì sao tôi lại lại đưa ra những thông tin gây bất lợi cho tôi, thì xin trả lời là tôi biết tml nào lái và nó khỏe đến đâu. H đi hô hào nhỏ lẻ để thoát thì thất đức lắm

2 Likes

Trước Q đã khuyên rồi. Khi ETF mua ai đầu tư ngắn hạn lướt sóng thì ra, ai dài hạn ở lại với Q

9 Likes

Vẫn hold cùng bác Quê ít nhất đến tháng 6 năm sau nhé. Chưa rơi cổ nào.

e không trách bác, Nhưng bác đưa hơi bị thiếu thông tin đấy
Bác giá vốn thấp cầm dài đến 2023 cx được

1 Likes

Em tưởng anh Quê giận ra đồng luôn ko về nhà nữa chứ, em cũng tích sản theo anh tới giá 74.5. Xuống đến 73.x thì ko còn tiền để mua nữa, tiếc quá anh. :beers:

E chie chờ bác xuất hiện để niềm tin vững chắc. E đu đỉnh

Em cũng đu 85 luôn đây bác, trung bình giá từ 90 xuống. Mà thoải mái chứ không có vấn đề gì, chưa rớt cổ nào cả :slight_smile:

3 Likes