IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

thế này thì cùng cha khác ông nội rồi. Bảo tm không lái ai tin

2 Likes

Như này là đang trách bác Quê rồi còn gì ??? Bác Quê đưa đúng các thông tin về DN, DN tốt, ai muốn thì theo. khuyến cáo của bác Quê từ tháng 10 cơ mà, chứ có phải lúc giá đang phi âm ầm 9x đâu. Bác Quê sao biết được đội nào nó nhảy vào nó lái đâu ạ

2 Likes

đưa thiếu tt doanh nghiệp
cái tốt mang ra xấu xa đậy lại

Hì nhiều người đầu tư từ giá 3x.x, giờ nó tăng lên gấp 2,3 lần rồi mà, các bác đu 8,9x giờ sao trách được bác chủ thớt đây

sao lại không, bác ấy chơi chứng từ thời in phiếu đấy

Ông ko mua thì ông lượn mẹ đi cho rộng topic, cổ nào mà chả có lái, cái khúc 40 lên 90 sao ko kêu ca oán thán đi, cảm thấy ok chơi đc thì chơi màn ko chơi đc thì nghỉ, ngó sang họ Apec nó còn thảm hại hơn gấp tỉ lần IDC mà cứ nóng đít bụng sủi làm gì :grin:

12 Likes

Biết thế nào là thiếu và đủ. Người ta thích chia sẻ gì thì chia sẻ chứ. Tiền trong tay mình phải dùng có trách nhiệm, thông tin phải tự tìm hiểu. Đu đỉnh thì trách gì nữa. Khổ thế .

1 Likes

bác nói hợp lý

k ngờ TM lái nên đang kẹp hàng đây, hỏi hôm trc có trả lời đâu
Ngay từ đầu công khai họ hàng TM thì đã k lên đây hỏi ngược xuôi

1 Likes

Deal đầu tiên mọi người còn nhớ cùng Quê mua DDV từ giá 10 mà đến 40 Quê phải khuyên mọi người bán ra hết không , dù giá Phân đang lên , vinachem thoái ra, DGC có ý định thâu tóm …mọi người có hiểu lý do tại sao Q làm như vậy không

Chính vì có tiền đầu cơ vào , vì tiền đầu cơ vào làm hỏng cổ phiếu này nên Quê không muốn tham gia nữa và chia tay ở vùng 40 .

Giờ IDC đừng làm hỏng cp này vì đầu cơ lướt sóng. Nhăm nhăm mua bán ngắn hạn để ăn ngay hỏng 1 cp giá trị tốt.

Cho nên các bác lướt sóng không phải Q đã nhắc chỉ 1 lần, đừng có dại vào cp này .

Ý tưởng vào kiếm lời ngắn hạn ở đây là sai chỗ, rồi vào đây tranh cãi qua lại .

26 Likes

Nếu còn tranh cãi mất vui thế này , Q sẽ không lên chia sẻ DN nữa

8 Likes

sao bác có vẻ cau có nhỉ? Mua bán là do mình mà.

2 Likes

Đã bảo anh TM không cầm lái con này, vẫn lì đến thế thì chịu. Chán thật sự, mất cả vui thế này chắc em cũng chia tay topic.

2 Likes

Bác quan tâm đội lái thì bác lên thị trường hỏi. Còn bác tìm hiểu DN thì bác hỏi Q. Về cơ cấu cổ đông vui lòng nhìn vào danh sách cổ đông lớn . DN này là của SSG nắm lớn nhất, các cổ đông nhỏ khác bác xin trung tâm lưu ký danh sách cổ đồng .

13 Likes

cau gì đâu, đụng vào con cưng cho A7 lên tiếng

2 Likes

Tự doanh Vix nắm DIG chẳng lẽ Vix và TM lái DIG . Lái củ kẹc . TM là cái gì mà anh em đề cao nó thế. DIG nó lên vì tài sản nó ngon . Chẳng con củ kẹc nào lái cả . Thiên mệnh đừng cố chốn
Trên thị trường còn SHS, bản việt , Mbs lái lụa . Vix cũng chỉ là thằng Ck bé thôi.

2 Likes

Ơ con FAROS Q đại ca cầm bao nhiêu cổ trong danh sashc vẫn triệu hiệu quần hùng. Không lẽ lái lại đi chìa ra cho xem

tất cả chỉ là khuyến nghị, và nó cũng đúng với từng thời điểm giá cp. bác thấy còn ăn được thì bác vào, ko thì thôi. DN tốt nhưng ko có nghĩa phải mua bằng mọi giá. còn chưa dám nhận trách nhiệm với quyết định của mình thì làm sao mà lớn đc. bỏ thói quen đổ lỗi đi. chân thành! Cười lên đi!!! :blush:

4 Likes

Đừng bạn, topic rất hay, mình vẫn luôn theo dõi

2 Likes

Luôn cám ơn những tin tức Q đưa !

3 Likes