IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Em đang lỗ idc đây , nhưng nói thật cùng là lỗ nhưng từ còm của bác e xếp bác dạng tiểu nhân. Xin lỗi e nói thẳng. Lãi thì dễ cười nói với nhau, mới lỗ tí thì coi như rẻ.
Bác mua cp nào tự đi tìm hiểu , hỏi người ta như kiểu phải trả lời, ko trả lời là láo …bố đời

2 Likes

Nếu không thấy ổn thì bán thôi. Quyết định là ở mình, tiền của mình mà, đi cắn lung tung phá pic hả.

1 Likes

Những lúc như thế này cần nhất bác Trương Phi nhỉ mà bác ý đâu rồi :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Nhiều bác cảm xúc thế nhỉ. Cảm xúc chi phối quá cái bắt đầu quơ tay miệng hót tùm lum ra. Em nói nó xanh 2 cây cái tự dưng lại khen ngon ngọt lại giờ. Lúc đó kêu bán lại ứ chịu đấy =)))))))))

3 Likes

Mọi người đừng bảo vệ Quê. Q chia sẻ DN ở đây là chân thành và khách quan nhất về DN .

Ai nói gì Q cũng được nhưng Q không bao giờ hổ thẹn với chính mình, vì Q đang đồng hành cùng mọi người . Vậy thôi.

IDC không phải là game để loss, mà là win win, vì nó dưới giá trị thật nhiều lần cơ mà . Sao phải nghĩ

Còn các đội lái , lướt sóng trên thị trường diễn ra hàng ngày , theo chân đội lái thì chẳng biết đường nào là thật là giả .

29 Likes

K có ý gì cơ mà suy đoán của bác có cơ sở thậc. Nó lại giống tới 99% chart. Cơ mà chơi FA thù cứ ytam nắm giữ nếu k thì cutloss theo nguyên tắc của mình thôi bác.

1 Likes

Tin xấu như nào bác show cho mọi người cùng biết với

1 Likes

ha ha ha @Truong_Phi kêu ông kìa.

Triệu hồi bác Trương Phi đi dẹp chim lợn.

2 Likes

Ông truong_phi đâu lên xốc tinh thần dùm ae, lúc cần thì chả thấy đâu

Về thông tin SSG thâu tóm IDC đọc lại để biết rõ ông chủ đứng sau IDC bây giờ là Ai

8 Likes

Thấy đúng thì nói thôi, chứ mỗi người lo bảo vệ chính túi tiền của mình là đc rồi, mong j bảo vệ đc ai đâu bác. :joy::joy:

1 Likes

em mệt lắm r, chào các bác. Khi nào đáy có thể e sẽ mở pic cướp hàng, chứ e cx cay vl , cx mất tiền

Bác này nên ra khỏi topic. Nếu biết doanh nghiệp rẻ so với giá trị thì mua. Còn không thì đi mua cp khác. Cứ ở đây nói linh tinh.

1 Likes

Mọi người khi mới vào IDC, dành chút thời gian lên 3 bài đầu tiên để nắm rõ về IDC như thế nào trước khi ra quyết định . Q không muốn mất nhiều thời gian và ảnh hưởng đến những bạn bè đã và đang đồng hành cùng Q.

Đọc kỹ các bài phân tích về DN , và tự chịu trách nhiệm với quyết định đầu tư . Q không khuyên ai mua hay bán . Đó là quyết định của mọi người

23 Likes

Chắc lão ý lại đang bận nhậu rồi. Chưa tu hết 3 vò, làm sao mà lên đây vung đao đc. :joy::joy:

1 Likes

sao mọi người căng thẳng thế nhỉ. em đang mong rũ nữa đi. Mà em nghĩ tăng nóng thì chỉnh thôi. Lái gì :persevere:. Em vân kết idc lắm. Vẫn rât tin yêu

ông la í ới thế thì được gì. Tôi chấp nó sàn vài cây nữa tôi chuyển 50K qua tài khoản Margin tôi múc thêm . Gì chứ tôi chỉ sợ nó đi ngang thôi chứ nó càng sập tôi càng ưng cái bụng :slight_smile:

3 Likes

thôi mệt ông quá. Tuấn mượt mẹc mẹ gì. Sao không vô ăn VIX từ đoạn trước pht giờ x3, hay Gex từ đoạn 2x lên đến 48 x2 đó. Lúc ăn sao không em yêu anh yêu, nhào vô đoạn cao nó chỉnh cho tí làm thấy mà ghê. Giờ giả sử ông biết Tm gì gì mà Idc đi x2 thì ông khen hay ông chê. Ông nói 1 tiếng trước để biết đường tính sau này coi. Sáng giờ mình ông rối cả lông lên :)))))

3 Likes

Xác định đầu tư giá trị thì quan tâm kac thằng nào lái hả bác

1 Likes