IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Hàng TM tôi cũng chén được GEX từ 2x lên 4x. Đâu có phải cứ hàng TM là ko chơi được đâu. Bình tĩnh đi

em vẫn giữ hàng từ giá 88 đây ạ, hết tiền tươi rồi ko em đã múc thêm với giá tốt này, bác ở lại với bọn em đê

1 Likes

Thôi thôi ông đi ra chỗ khác gào đi. Có ai hoan nghênh đâu mà cứ comment suốt loãng cả pic ra. Zời ơi bác Truong_phi đâu ko biết. Nay chả ra nói làm e cũng thấy mắc mệt nè.

Sang pic A7 mà gào :face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth:

qua đó mà gào thì chắc có mà sập comment =)))))))))) ở đây là em thấy nói chuyện lịch sự nhất chốn rồi đó.

Cảnh báo cái gì, mất hay ko thì 1 thời điểm là biết à, cứ mua là lãi thì ai cũng chơi. Chim lợn kiểu tiểu nhân chứ tốt đẹp gì , tối mua idc bằng căn kiền kề vin đấy mà xuống tí tôi còn chả còm kiểu như bạn. TM cầm thì sao , thì vẫn lên như thường, chỉ là cứ muốn ăn ngay hoặc mua bán có lãi rồi ra chim lợn.
Cái các ông còm tiểu nhân bỏ xừ ra, nói thật ae thành công trên ck hay ngoài đời lịch sự ko ai còm như ông

1 Likes

Cứ thấy ở đây toàn người hiền với lịch sự lại càng gào. Mệt thế chứ lại :cold_sweat::cold_sweat::cold_sweat:.

1 Likes

hàng TM các bác cứ cẩn thận đu đỉnh thì không thấy đường về, bác nào bên 319 thì biết ngta kị như thế nào

1 Likes

tao còn đang đu 86 đây, cmay sợ cái gì, sợ thì cắt lỗ hoặc tắt bảng xoá app đi ngủ đi

Mấy thanh niên Nam_Do, cobedoihon adua quá đi các bạn ạ. :unamused::unamused::unamused: trước có ông winterbear giờ thêm mấy ông này mắc mệt.

1 Likes

tôi ko adua nhé, bác cứ nhìn con vix sẽ biết cái đáy nó tạo ntn, lãi ngàn lần vẫn đạp giá ubck làm ngơ. Cảnh cáo thôi ko khuyên mua bán gì cả còn nói thẳng t ko cầm idc

2 Likes

Cơ sở nào bảo tuấn mượt lái đấy bạn??? Bạn nghe nói à. Hay tuấn mượt bảo bạn.:face_with_monocle::face_with_monocle:

2 Likes

Mấy hôm pic còn hiền mọi người vui vẻ, sao nay sóng gió thế =))

kaka, ai muốn bán thì bán đi, ai muốn mua thì mua vào, tt mà. Phải quản trị rủi ro chứ nhỉ

Đã đầu tư là có rủi ro. Vững tay chèo. Tiền chỉ đến với người dũng cảm! Tôi Hold to die

Đan Mạch, lần đầu tiên nghe thấy là SSG thì chơi còn chê hàng TM.

IDC mất mốc 75 khối ông cutloss, mai làm thêm 1 phiên nữa chắc còn cổ đông trung và dài hạn. Không MG nhé bà kon

Tôi nay mua thêm 5k 73 này. Ông nào cắt cứ cắt tôi chả cần các ông lo cho túi tiền bọn tôi đâu nhé. Chân thành cảm ơn. Nay bực quá comment hơi nhièu các bác thông cảm

2 Likes

âm 10%, cut hết. khá đau quả này.

Mấy ông không nhìn lịch à? :v