IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Tôi nói thế này để mấy con lợn hiểu nhé
Mua cp thì mua lúc lái đang gom hàng hoặc khéo hơn là khi lái đánh lên
Còn lúc Lái nó xả vào đầu thì vẫn cố chấp ôm với mua được thì tôi chịu. Thế nhé

2 Likes

noel ngồi trên cây thông lạnh thật. Còn hơn nửa số cổ chưa về

2 Likes

Đừng nghĩ ai cũng giống bác nhé. Còn bác khuyên anh em ý thì nói 1-2 lần người ta thấy tốt ng ta khác nghe chứ ko phải cứ gào như bác là hay đâu. Ở đây toàn ng lịch sự nên nói tử tế với bác rồi đấy.

Thế mày mua giá cao là do mày ngu. Quen với lái mà để lái nó xả vào đầu à, quen đé.o gì mày. Tao slgb ấy

múc đi cho nhanh giàu

1 Likes

Đánh đấm thế này ae mất vui mất hòa khí rồi

2 Likes

Bên ssi sếp nói cuối năm hạn chế margin.rât nhiều cty chứng khoán lớn cũng vậy kg riêng ssi…qua tết Tây mở lại…do ae bơm mảgin căng quá.phải chấp nhận call margin thôi.có thể mai là phiên call cá mập vượt hàng

Buồn

Thôi bố ạ, cả làng đang hãi bố rồi đó, vào con nào con đó cắm cổ xuống hố phưn =))

3 Likes

Quen toàn sếp bên ssi mà múc con nào rớt con đó. Thế phải suy nghĩ lại lời các sếp ấy nói nhé!

5 Likes

Phải công nhận với cụ câu này chuẩn này, Kaka

1 Likes

Đừng anh ơi. Em lỗ quá rồi. Ở lại tiếp thêm tin và động lực giúp em. Em biết là anh Tuấn đã nhận lại cái nhà máy kính trắng và buông IDC rồi. Ở lại nhé anh.[quote=“An_Danh, post:3472, topic:45087, full:true”]
Đã bảo anh TM không cầm lái con này, vẫn lì đến thế thì chịu. Chán thật sự, mất cả vui thế này chắc em cũng chia tay topic.
[/quote]

Đang muốn nó thủng luôn 70 để bật tăng cho mạnh :((

thấy các bác căng quá, thôi tặng các bác một ít thông tin doanh nghiệp để cầm cho vững tin nhé. Dự kiến lãi cả năm ~ 1500 tỷ :slight_smile: Thân!

7 Likes

Giờ mới thấy bác sáng mấy anh em nhắc bác đấy :crazy_face::crazy_face:. Sáng vắng bác pic bị mấy thanh niên gào kinh quá e với mấy bác k lại đc :cry::cry:

67 rồi tính

Thôi đừng gọi tôi nữa. Tôi chửi chúng nó mà các ông không ủng hộ tôi gì hết. Lại còn bị admin nó xoá bình luận nữa. Tôi buồn rồi, không thèm chửi nữa. Cứ để yên đó nó gào xong nó mệt, nó bán nó cắt ngay dái rồi nó đi ra thôi.

7 Likes

Ráng 1 phiên nữa thôi cắt có khi đúng bẹn đấy

:joy::joy::joy::joy: giờ ủng hộ rồi nè.

Topic này của cụ Q, thì hãy để nó yên ổn như lúc đầu. Ông nào ko chịu nổi nhiệt thì hoặc là cutloss, hoặc là cưa chân bàn hạ độ cao dần để đồng hành được lâu hơn. Chứ đừng có giở cái giọng xăng pha nhớt cảnh báo đé.o gì ở đây. Cảnh cảnh cái não f.ò. Lời ăn lỗ chịu sợ lxx gì bxxx