IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Cảnh báo cho toàn thể ae cũng như nhiều người cầm cổ, hiện giờ có rất nhiều ông nọ bà kia chỉ mõm phán như thánh để làm nhiều ae rơi rụng hàng cũng như khiến tâm lý của a chị e nđt lao đao chớ nên tin mõm kẻo bán xong mà nó chạy 1 cái thì lại ối dồi ôi biết thế, khuyên chân thành mng nên tìm hiểu kĩ DN trc khi xuống tiền :grin:

20 Likes

thời nào còn hỏi câu này

Đúng rồi bác, em vào phân tích chuyên sâu và xem mấy thông tin liên quan ạ. Cái phần định giá thì k chuẩn lắm do nó chỉ nắm được phần nổi của doanh nghiệp chứ k nắm được phần tài sản bị ẩn đi.

1 Likes

Hiện tại có rất nhiều tin đồn thất thiệt, đặc biệt là 1 số cao thủ võ lâm chỉ mõm nhưng mà mã nào cũng tư vấn như thánh mặc dù chả biết câu chuyện DN có gì hay tương lai ra sao chỉ phán mõm là về giá này giá kia rồi thủng đường lọ đường chai theo kĩ thuật trong khi thậm chí phím tận mõm mời xơi còn đéo dám chơi nhưng mõm vẫn sủa đều và thường xuyên lên mạng tự phong mình là cao thủ tư vấn mã nọ mã kia cho nhỏ lẻ như thánh trong f247, mã nào cũng biết mã nào cũng ngon nhưng hỏi ra thì biết đéo cầm cổ nào chỉ mõm =))

11 Likes

tk nào hô xúc 8x, 9x tk đó mới thất đức

Thấy toàn mấy bạn mới vô hô. Chứ ai ở đây từ 3 tháng trở lên đủ lâu chỉ hô chỉnh là múc, chứ có ai nữa. Ý ông đây là F0 hay mấy bìm bịp, lợn gà hô đó hả. Vậy lộn nhà mẹ rồi. Cào lên phía trên kiếm mấy nick mới mà chửi thất đức =))))))

1 Likes

Uhm chuẩn . Thôi gồng lỗ mấy ngày chứ có sao đâu mà các bác xoẵn não lên thế nhỉ .

2 Likes

Thất đức hay ko tuỳ tầm nhìn nữa bạn . Nó lên 1xx lại bảo 9x biết thế sao ko vào .cái gì xảy ra mới biết được nhé . Cầm cuối năm xem nó giá mấy

1 Likes

Ngồi đây đợi bạn cắt lỗ để vào lại nè

Con lâu nhé đang cầm 35k mai múc thêm 15k cho tròn chục

1 Likes

múc mạnh lên đừng mõm nhé
@Sieucophieu12345 thèm lắm còn chưa dám múc kìa
quỹ đất bao la đúng sở trường còn gì, rồi thiên thời FDI, thiên thời trú ẩn lạm phát

1 Likes

mệt vs bạn này quá đê, bạn thích thì bạn bán, nói nhiều

1 Likes

Nói chả đâu vào đâu thôi bác ra chỗ khác chơi đi. Mấy anh em ở đây chơi lâu chả ai hô nhé. Bác quê lúc làm pic giá nó mới có 4x nhé. Còn bọn tôi chỉ xuống 75 đợt trước mới bảo nếu có tiền mua thêm. Tự nhiên nhảy xổ vào pic xong gào lên giờ lại kêu những ng hô 8x9x thất đức. A7 là vào pic này cm thôi chứ chả phải chủ pic hô mà cứ nói luyên thuyên rồi chart này nọ. Thật quá mệt với bác.

1 Likes

Thích thì chụp cần gì mõm . Mấy người như bác mới là mõm đi sủa lung tung . Chốt hạ là khoá mõm
lại và ra đi nhé ở đây ko ai chào đón đâu . Tiền trong túi mình đâu tư chứ ko đầu cơ mà phải đi nghe người khác

1 Likes

Ai bịt mồm ông này lại hộ em cái. VN thi đang thua, ông ấy thi lắm mồm !

1 Likes

Cuối năm quỹ tây quỹ tàu nó chốt nav kèm theo tái cấu trúc danh mục đầu tư mà a chị e xoắn thế, đỏ ko mua thì xanh lại đi đua lệnh à, khuyên mỏi mồm quá rồi xanh cứ thấy đua lệnh xanh với tím kể cũng khổ thật :grin:

8 Likes

Thằng đó tiểu nhân ý mà, nó nói gì kệ nó cho nó nói chán thì thôi. Ở f247 có rất nhiều bác phân tích chia sẻ tôi rất nể, còn mấy đứa tiểu nhân này biết gì đâu mà , kẻ tiểu nhân để nó nói một mình

2 Likes

Đỏ thì chả mấy ông mua nhưng trần cái nhảy vào hô e lên thuyền rồi có nên mua cổ ko, target bn :rofl::rofl::rofl:. Đời rất chi là nhiều chuyện khó hiểu bác ạ.

1 Likes

2 cây xanh thôi bác là tự dưng lại ngọt ngào như mía, hảo anh hảo em ngay ấy mà =))))) cứ ngồi coi phim dài tập. Bữa thấy xanh tưng bừng là em thấy nghi đến ngày như nay mà.

1 Likes

Vốn hóa 21k tỉ mà các cụ các mợ vẫn lôi hàng ra để fang giá đỏ thì cũng đến chịu, đầu tư trc tiên nên học và rèn cho bản thân cái sự KIÊN NHẪN chờ đợi đi đã rồi hãng đầu tư, lỗ tí quay ra chửi lung tung beng ra để làm gì trong khi nhiều người họ chỉ chờ đỏ để họ mua thôi thì lsao mà phải xoắn tít cả lên :grin:

3 Likes