IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Do đỏ hổng chịu mua đó. Toàn đi đua xanh mướt nên đỏ tí chịu nhiệt sao nổi. Đoạn cần mua thì đi bán, đến đoạn phải bán lại đi đua =)))))) cái vòng lẩn quẩn. Xác định cổ tốt hold thì cứ đỏ mua để đó như mua đất thôi. Tích sản chứ đất ngon mà bán thì chỉ có mua lại mắc hơn và đi xa hơn thôi.

Thật chứ nói có khi lại bảo mình gato :sweat_smile::sweat_smile:. E biết ngay có mùi ko hay mà.

E quan tâm Dn Bác Quê, đầu tư chờ tâm sang năm xem sao? Có theer e vào lúc giá chưa chuẩn nên bị ép quá, nhưng e cần thông tin doanh nghiệp và tiềm năng đêna bao nhiêu để ôm tiếp a

tính gõ bác nào lướt nó bán từ 75 lên đi nhé. Không nó lại đổ. Mà ghi sợ ăn gạch xây nhà k kịp nên thôi lẳng lặng ngồi coi :))) kkk. Đoạn 8x mà thấy căng mg lên lại là thấy rồi.

Bạn đọc pic từ đầu để nghiên cứu nhé

1 Likes

Lúc nào pic chỉ còn mấy ng chắc mới yên đc bác ạ. E nọ 5k 75 nay lại 5k 73 :))). Giá đỏ là mua thôi.

2 Likes

Tôi chơi lúc nào cũng thua, nên di vốn quan trọng lắm, a bạch nam từng nói chia vốn ra mua cp nó rất quan trọng, về vùng gia tốt nên cân nhắc mua thêm, rất tôi da mua quá sớm

2 Likes

Đông vui nhất là khi cổ tím và cổ sàn . Còn ngày thường ít thấy ai nói chuyện

Đồi thông ba mộ cầm dao đứt tay

1 Likes

bác thử chui vào nhà của 2 con bds hot nhất lúc này xem để đo độ nóng của nó =))))))) em là em chịu đấy kkk. Chờ lọc cơ cấu cổ đông ra hết thì cứ đủng đỉnh lắc lư chờ thôi.

1 Likes

Tuần nữa hết năm rồi. Sang quý I đến mông rồi mà các bác khác xoắn quẩy nhờ. Vni về 1440 lại bật lên như chưa hề có cuộc chia ly thôi =))))

Mai 68 tớ múc nhé số đẹp phong thủy làm ít kỉ niệm

2 Likes

https://www.google.com.vn/amp/s/www.vietnamplus.vn/ba-riavung-tau-phat-huy-loi-the-cum-cang-nuoc-sau-cai-mepthi-vai/764446.amp
Theo ông Nguyễn Văn Thọ, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu đã đầu tư xây dựng và đưa vào khai thác các tuyến đường kết nối với hệ thống cảng như: đường liên cảng Thị Vải-Cái Mép giai đoạn 1 kết nối toàn bộ hệ thống cảng biển từ Cái Mép hạ đến khu vực Mỹ Xuân; khởi công các tuyến kết nối nội vùng như đường 991B, đường Phước Hòa-Cái Mép, đường sau cảng Mỹ Xuân, đường Long Sơn-Cái Mép; đang đầu tư dự án thi công tuyến đường 991B kết nối hệ thống cảng Cái Mép qua Trung tâm Logistics Cái Mép hạ, Khu công nghiệp Phú Mỹ III với Quốc lộ 51 và kết nối với đường Vành đai 4 Thành phố Hồ Chí Minh trong tương lai; và dự án cầu Phước An để kết nối hệ thống cảng Cái Mép-Thị Vải với đường cao tốc Bến Lức-Long Thành.

Để Cảng Cái Mép-Thị Vải phát triển đúng với vị trí, vai trò tiềm năng, lợi thế được xác định, Bà Rịa-Vũng Tàu tập trung thúc đẩy tiến độ triển khai dự án Trung tâm Logistics Cái Mép Hạ đã được Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh xác định là 1 trong 42 dự án trọng điểm thực hiện trong nhiệm kỳ 2020-2025.

1 Likes

kk nay t vào ít mà vội qá giá 75 đang phân vân e này vs DIG bác ạ

e thì e nói thật các bác một câu , doanh nghiệp dù tốt tnao nhưng giá cao thì tiền sẽ ko vào. IDC e thấy tốt nhưng định giá cùng lắm 6x thôi. Còn tương lai doanh nghiệp tốt thì phải cần thời gian tích lũy mới tăng lại được. Chứ các bác đầu tư mà cứ đòi ăn ngay thì ra làm con lô cho nhanh

3 Likes

IDC vừa rồi game định đánh lên 1xx để vay cổ tầm 5x nhưng chắc khó bởi tầm dòng BĐS bên kia tăng lên nhanh quá nên nó gãy nhanh. Cái này cũng khó cho mấy a e

Giỏi thì về 60 đi, khối kẻ xúc

chẳng ai đúng chẳng ai sai đâu bác qan trọng với tầm nhìn ntn thôi Warren Buffet nói r đầu tư là dù cổ không giao dịch trong 10 năm vẫn sẵn sàng hold còn đầu cơ thì giao đoạn này vào dòng Q index cho nhanh khỏi phải tìm hiểu nội tại doanh nghiệp làm gì cho mệt đầu ae cãi nhau chủ yếu vì đang nhầm lẫn 2 khái niệm đầu tư vs đầu cơ tự cho mình là nhà đầu tư cổ giảm 1 2 phiên cái khóc như cha chết

Lực bán mạnh, ko hiểu sao có người còn đi bán, nghe người ta nói chốt sổ, tt shake out vậy là enter luôn. Mua xanh bán đỏ muôn đời lỗ → qua năm 2022 r lại đua kaka

1 Likes

Room vui quá, có vài thành phần vào nói linh tinh bêu xấu, ko mang tính xây dựng làm anh em nhộn nhạo. CHỐT ĐỎ KO MUA XANH KO CÓ HÀNG BÁN ĐÂU !