IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

mai đỏ nhập thêm ko anh @Vice

Cảm ơn anh về tầm nhìn vĩ mô

Lại thủ dâm tinh thần thôi

được giá đấy thì xúc tiếp

Tôi vẫn giữ và chờ đợi. Rất tôn trọng ý kiến của bác nhưng ko nên thẩm du tinh thần quá mức

Bọn chym óc lợn bán đúng đay IDC giông DIG ngày xưa cứ chê ỏng eo sân sau chủ tịch này nọ, vù phát nó tăng vài lần trong ngơ ngác

Đíu chịu nhìn doanh nghiệp quỹ đất zero nó tăng chục lần

Mấy ông bu đông thế này thì làm sao lên được. Lái nó vã cho thủng MA50 cho rụng nụ tầm xuân.

3 Likes

Giá này bằng giá KBC của Tâm đen chẳng có vẹo gì , vẫn óc lợn đi chym thì nghèo lại đổ tại số

1 Likes

IDC tiền thân là Tổng công ty Đầu tư phát triển khu đô thị và khu công nghiệp Việt Nam, nổi danh trong các lĩnh vực: Đầu tư, phát triển hạ tầng khu công nghiệp; Đầu tư phát triển điện năng; Giao thông; Xây dựng đô thị - nhà ở và thi công xây lắp. Công ty này đã và đang đầu tư, quản lý vận hành khai thác 10 khu công nghiệp trên cả nước với tổng diện tích hơn 4.000ha, tổng vốn đầu tư trên 18.000 tỉ đồng. IDC cũng đang nghiên cứu lập quy hoạch và đầu tư 3 khu công nghiệp tại tỉnh Thái Bình và thành phố Hải Phòng với quy mô hơn 1.000ha. Trong lĩnh vực nhà ở, IDC đang quản lý và thực hiện đầu tư 12 dự án nhà ở, khu đô thị với tổng diện tích 250ha

2 Likes

Từ lúc cách đây sơ khai đã đầu tư quỹ đất khổng lồ cả chục ngàn tỷ với giá vốn như cho , giờ nó tăng chục lần thì tự tính

2 Likes

Tâm bất tĩnh, tất tuệ bất thông. Tĩnh tâm suy nghĩ mua vì điều gì, nắm giữ vì điều ấy, bán cũng vì điều ấy. Bớt sân si và biết đủ. Thiện tai thiện tai… :pray::pray:

Mong mỗi ngày bác lên chia sẻ cùng a/c em . Bác mà ko lên a/c em lại sợ bác chốt lời rồi thì lo lắng lắm!

Có em CII cũng ngành hạ tầng mà có nhiều bđs Thủ Thiêm nè

Mình chờ tín hiệu thôi bạn. Đã đau 1 lần rồi.

Idc thì liên gì đến Tuấn mượt hả các tiền bối?

Đoạn này mình cũng k hiểu lắm. Thấy nhiều ng nhắc đến

Vẫn cứ là đồng hành cùng bác Q :+1: :+1: :+1:

Toàn mấy ông lướt lát vào gáy. Chắc đọc từ đầu topic chỉ nhìn vào tiền chứ k nhìn vào thời gian ôm cổ. Còn cảm giác idc xuống sâu quá thì cắt, chờ nó xanh lại r vào. Thế thôi

Có lquan gì đâu, thấy đi xuống cùng đợt r tự vẽ ra kêu TM này nọ
Chẳng ông nào ngu đến mức chơi 2 con cùng 1 bài cùng 1 lúc cả
Tấu hài vl

:joy: :joy: :joy: