IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Bán chán rồi lại nhảy vô đua chứ đé.o gì. =]]

Ôi nhặt dép dc của bác nào rồi

bán rồi à, khả năng đúng đáy bác

nến rút chân ban sáng rồi @@

1 Likes

Người uy tín nhất không phải lúc nào cũng đáng tin, mà người giỏi nhất ko phải lúc nào cũng đúng, mọi ý kiến cũng đều chỉ tham khảo. Chúng ta chỉ là những con tốt trên bàn cờ lớn thôi các bác ạ. Ko có đấu pháp của riêng mình thì đến lúc cũng bị đưa lên bàn mổ thôi, hehe.
Nhân tiện gửi lời cảm ơn bác nào nhả 66.5 cho e lúc sớm nha.

4 Likes

Troi oi, sang e rén mua som 67.3 tụt ve 65 ko dam hốt thewm nua

nói tóm lại đừng tin ai hết,tự tìm hiểu thôi,vì tất cả cũng là lùa gà cả,hihi…thôi IDC ổn rồi đến lúc qua chỗ khác tám,tám ở đây nhiều người bảo xui,hihi…chúc ae về bờ sớm nhé…đừng tin thằng nào hết nhé,tự mình chơi,tự mình chịu

3 Likes

Hôm qua mình cũng tình cờ đọc đc 1 cmt của 1 cao thủ nói như thánh như thần như này IDC thủng 70 về 68 xong thủng tiếp vì dính dáng tới TM nọ kia trong khi đó chưa chắc đã cầm cổ mà phán như thánh thần phương nào chả biết, giờ chắc cmt đó cao thủ đó chắc xoá mất rồi kể cũng lạ, hẳn là top like trên f247 phát ngôn ra 1 câu xanh rờn mã nào cũng biết mã nào cũng hay nhưng thực ra chả biết cái đéo gì, nể thật sự =)))

14 Likes

Em tb về đx 71 rồi có nên gia tăng ko bác vice :stuck_out_tongue:

1 Likes

Em thủng 20% mà sáng nay vẫn kiên định ôm nó đến cùng

Hôm qua có mấy ông anh bên phân tích kĩ thuật, bảo chart xấu lắm, kêu mình sáng mai đặt lệnh bán sớm. Cũng run mà nghĩ mình sd vốn tự có, xác định mua tích trữ để dành chứ chả đua làm gì nên kê cao gối ngủ. Sáng nay dậy thấy màu xanh đã về. Vui quá các bác ạ

Mượn câu của bác A7. Siêu cổ IDC kén chọn anh hùng

kaka,

có hàng nằm yên kê cao gối ngủ, mấy phiên giảm hơi lo nhưng em vẫn ko rớt cổ nào

Thánh chém gió lấy số má trên mạng thì vô cùng nhiều chủ yếu rao vặt khoan cắt bê tông với thông tắc bể phốt thôi còn đc mấy người đầu tư thành công chứ nhảy nhót ra vào lắm chỉ 1 thời gian sau là về máng lợn thôi :))))

4 Likes

Tặng anh em :smiley:: https://www.youtube.com/watch?v=IK8lClTiyC4

Các cụ lại rebalancing rồi :))

Bác hỏi thế ai dám trả lời. Nhỡ ra bị mấy thành phần bất hủ bảo úp bô thì sợ lắm :joy:

Tạo lập idc k chấp nhận được, chừa tới già

Thật ra ai đã cầm IDC giai đoạn 38-32-60 thì thấy bình thường,chả lạ gì cách đánh của lái IDC

1 Likes