IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Chỉ có các bác đầu cơ mới chán chứ ae ở IDC xác định tích sản nên chỉ mong đc giá rẻ để hốt thêm thôi .

Đầu cơ nhiều mà bác, đâu phải ai cũng nhìn xa và tâm lí vững được

Thật ra trong pic này ngoài chim lợn ra thấy cũng chẳng ai chán cả :joy:

Đu IDC phần đông thấy hiền hòa

Chờ chốt lời đã rồi tính. Sóng mạnh quá giờ không đoán được ngày mai giá nào :joy:

Mai tiền về lại múc tiếp. Mua tích luỹ tài sản và xác định đi lâu dài, doanh nghiệp tốt, tăng tưởng tương lai tốt thì có xuống 50% em cũng kệ nó chứ. Tắt bảng điện đi ra ngoài kiếm tiền thêm về múc tiếp :rofl:

Thứ tư tiền em mới về, bỏ lỡ mất tầm giá tốt, uổng quá!

Thấy ông chú mình bảo đầu năm sau các chú sẽ đăng kí mua vào, mình thử đặt niềm tin 1 lần xem chú có đẩy mình ra cầu không :slight_smile:

Bảng thống kê nóng bỏng tay…gần 4 tỷ đô FDI đổ vào Long An…trong khi đó IDC là trùm BĐS KCN ở LA…kinh dị…những tin thế này mà cổ đông IDC ko tìm thì còn đi tìm cái gì…

4 Likes

IDC ông trùm BĐS KCN tại Long An…với 120ha sẵn sàng cho thuê…và 400ha đang triển khai…kinh dị…

2 Likes

sang năm ăn cổ tức cũng đủ căng bụng. kaka

Tin mừng bác ạ, mong là về sau bọn chim lợn bớt gáy

Kiểu dìm tập thể ấy nhể. Media đăng tin bất động sản suốt. Nhưng lại k có 1 tin gì về IDC

Thoái vốn còn sót lại VCG. Chân sóng lớn 1xx

Ơ thế cùng cả 2 thuyền à

1 Likes

Cùng thuyền

Cảm ơn anh Quê đã cứng rắn chỉnh lại văn hoá trong room. Chúc cả nhà 1 tuần giao dịch thuận lợi.

Chúc cả nhà tuần mới thắng lợi mới

Chắc kéo xanh lại phải vài 3 cây thì ắt rộn ràng lại ấy mà. Không cmt chứ lượt view vẫn cao lắm kkk

1 Likes