IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Hôm nay vgc đánh rất đúng kịch bản. Mai đầu phiên đỏ sau 10h xanh thì tập xác định phi

1 Likes

Đang chờ IDC :rocket:

1 Likes

Năm nay hay xuất hiện những cp chất như DGC và HDC giá đều vượt 100… IDC là siêu cổ tiếp theo

2 Likes

vào trước vài chục % đi bác, đợi lên nữa, khi nào giá chỉnh tranh thủ tiếp :wink:

2 Likes

em vẫn nhặt bác ạ, vài chục % thì k đến thôi :rofl:

1 Likes

phần này dc công bố ở đâu bác nhỉ hay mình nghe tin báo đưa thôi ?

1 Likes

mấy bữa bận không vào F nên bỏ lỡ cơ hội với IDC :sweat: thôi để em theo dõi r vào cùng các bác, nhưng giờ vào thì có muộn ko ạ?

1 Likes

chúng ta đều là những cổ đông năng nhặt chặt bị :smiley: lặng lẽ 1 chiều đông

5 Likes

NẾu bạn chịu khó tìm hiểu DN 1 cách kỹ càng nhất thì sẽ không bao giờ có những thắc mắc muộn hay sớm
CP chỉ có đắt hay rẻ thôi bác, với NQ là đang quá rẻ :blush:

9 Likes

chuẩn bác ơi :+1:

Em cũng lặng lẽ nhặt và chưa nhả ra 1 CP nào. Còn bán bớt CP khác để lấy vốn cơ cấu sang IDC nữa ạ.

1 Likes

IDC đang lên dần đều =)) cổ đông cứ kiên nhẫn gom chờ ngày ngọc sáng :))

1 Likes

Em chấm mút tí các bác nhé! :rofl:

Vừa đọc lại hết từ đầu topic đến giờ, bác @Nha_que phân tích kỹ càng và nhiều phương diện về IDC quá. Chắc bác cũng là CĐ lớn của công ty mới nhanh và nắm được nhiều thông tin như vậy

3 Likes

quá nhiều thông tin về IDC trong topic này bác ạ, chỉ cần dành tgian đọc từ đầu =))

1 Likes

Chuyến tàu vẫn không ngơi nghỉ mặc kệ thị trường :grin:

nay kết phiên dự có vượt dc 76 ko nhỉ =))

kkk Vđ này phải để thị trường quyết định rồi bác, khi nào break 80 em canh vào thêm ít nữa :tornado: :tornado: :tornado:

76 đã là gì =))) h qua hẳn 78 r bác ạ

Đánh IDC nhịp điệu tĩnh, thích thật. Cảm giác bình yên giống như tên bác Nhà quê

1 Likes