IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Kéo luôn GEX hộ luôn với bác ơi

Có nên vào giá 72.8 này ko các bác nhỉ hay đợi chỉnh tiếp nữa ạ

Mình cũng định vào IDC luôn, thấy e nó ngon quá mà ko hiểu sao sạo này bị lái đè kinh quá :frowning:

Múc nhanh còn kịp b ơi, đợi đội bác A7 kéo chẳng mấy mà ngang DIG

nhìn mà phát nản ấy, nhưng thôi thấy trong nhóm A7 có người hỏi, có nên xúc idc không, a7 bảo múc ok, thấy cũng an ủi

Tiền của mình, trong túi mình mà quyết định mua/bán lại nghe theo người khác thì nên cầm tiền về mua Vàng cất két cho yên tâm.
Theo A7 thì theo cái phương pháp, cái tầm nhìn, bản thân A7 cũng nói: Đầu tư thì không dành cho bọn lười, ngồi lướt bàn phím đâu, và khi đầu tư thì đừng tin bố con thằng nào cả, kể cả anh.

thấy ceo, với dig lên vù vù nói thật là nhìn phát thèm bác ạ, nhưng thôi mình cứ kỳ vọng vào con của mình thôi

IDC công nhận đội lái oánh bựa thật
Có đạn cứ gom, thiên thời đỡ, chấp kẹp ngắn hạn, kk

Lái đánh mất nết. Đúng vậy nó càng đánh xuống mình càng gom. Coi có gan đánh về lại giá trước cổ phần hoá ko​:grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Gom tiếp, càng sw càng gom!!!

Idc đúng kiểu đang sideway. Anh chị em đóng bảng đi chơi thôi :laughing:

Đu đỉnh 2 tháng hjx hjx

1 Likes

Mua tiếp chứ sao đóng bảng được :v ai lỏng tay cứ thả thôi. Mà nay hàng t3 về nên chắc cũng nhả ra nhiều đổi tay mới. Em vẫn túc tắc quân bình xuống =))))) bữa quân bình lên nay quân bình xuống kkk

1 Likes

bác nào rành, có thể cung cấp ít thông tin KQKD quý 4 của IDC nhé.

E hết xèng mua thêm mà cũng k phải bình quân nữa nên đóng bảng :grin:

Nhớ bác An Danh ghê :))

2 Likes

IDC các bác đưng nóng nữa. Có nhịp hồi, IDC các bác ra thôi. IDC mua vứt đó, chứ 1 tháng nữa cung ko về đỉnh cũ :smiley:

1 Likes

Ngày mai sập về 64 không bác

Túc tắc thôi, ko vội
Cứ kê giá đỏ, chờ ngày ra khỏi hang cổ đông IDC cất cao tiếng gáy

Đang mong về giá đó để lượm đây