IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Chim lợn là cầu tiềm năng, cổ nào càng nhiều chim lợn thì tương lại càng phi mút chỉ.

Hôm qua em thấy IDC giao dịch thỏa thuận đến 2 triệu cô giá 65k, hôm nay thì 460k cổ giá 68.0. Có khi nào Lái thông đồng cổ đông lớn mua để đè giá xuống rồi gồm hàng ko ạ? Hay mục đích là gì ạ? Em cảm ơn!

1 Likes

Có 1 cái dở của IDC là trong hội đồng quản trị có mỗi Ông cầm tý cp. Ko có động lực để phát triển cty.

2 Likes

Chúc team vững bền của bác @nha_que năm mới an lành, hạnh phúc và thắng lợi lớn với kho thóc trong tay nhé :smiley:

3 Likes

Chúc các bác năm mới an khang thịnh vượng :smiley:

3 Likes

Em cầm giá 72.5 liệu 6 tháng nữa có tiền đi du lịch hè không các bác?

Kết thúc năm rồi. Chúc các bác IDCer cùng gia đình mạnh khoẻ bình an và có năm tới bùng nổ với IDC​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Vậy là bạn chưa tìm hiểu kỹ về IDC và HĐQT rồi nhé.

Trước khi phát biểu thì tìm hiểu cho kĩ vào, ko ngta chửi cho ngu người đấy. Đừng cố chym lợn linh tinh.

1 Likes

Cuối năm rồi, thôi kệ chim lợn đi =)) chúc cả nhà bình an thịnh vượng năm sau ngồi vững ghế phi cùng IDC nhé =))))

4 Likes

Chúc anh em IDCer năm mới thắng lợi mới! An yên bên gia đình nha. Hold to win

5 Likes

Kính chúc các anh chị năm mới phát tài. Xin gửi lời tri ân sâu sắc đến bác nha_que đã cho anh em ánh sáng và niềm tin

2 Likes

Chúc cổ đông idc ăn tết ngon lành nhé.

2 Likes

Có gì nói vậy thôi.
Tôi cũng chỉ tìm hiểu qua web thôi chứ ko có ai rõ. Tôi cungz chỉ cầm ít 25k cp dù đu 81-82 nhưng vẫn ko cắt.
Bạn cho mình xin link tham khảo về các Cổ đông nắm giữ CP. Vì mình tìm hiểu Chủ tịch ko nắm giữ. Đó chỉ là kênh của mình.
Còn chim lợn thì lấy đâu thời gian mà lợn với gà.

Thành viên mới

Có gì nói vậy thôi.
Tôi cũng chỉ tìm hiểu qua web thôi chứ ko có ai rõ. Tôi cungz chỉ cầm ít 25k cp dù đu 81-82 nhưng vẫn ko cắt.
Bạn cho mình xin link tham khảo về các Cổ đông nắm giữ CP. Vì mình tìm hiểu Chủ tịch ko nắm giữ. Đó chỉ là kênh của mình.
Còn chim lợn thì lấy đâu thời gian mà lợn với gà.

Tui ko có nói bạn chim lợn đâu à. Thực chất sân sau và người nhà của HĐQT nắm rất nhiều cổ phiếu. Bạn mua giá đó thì bằng mình thôi. Đầu tư IDC thì kiên nhẫn sẽ hái quả ngọt nhé bạn.

1 Likes

Chúc ace nhà Idcer 1 năm 2022 lúa lớn lúa to đầy bồ nhé. Hold to win

3 Likes

Chúc năm mới xong pic vắng nửa ngày =)))))

Chắc kèo còn đang nằm ngủ trương bụng.

Mọi người năm mới vui vẻ ^^