IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

toàn những kẻ có tấm lòng bao la của Bồ Tát.

2 Likes

Triệu hồi con vật @Winterbear

Ai cũng có cái lý của mình, dừng lại ở mức bày tỏ quan điểm. Tiền ai người đó đầu tư, ai thích mua thì mua, ai không thích thì bán, ai quan tâm thì nắm giữ, ai không quan tâm thì bỏ nó ra khỏi danh mục theo dõi. Tự dưng các bác nặng lời với nhau làm gì.

1 Likes

Qúa khích nặng lời với nhau đã đành, bác buông lời độc địa thế không ổn đâu, để đức cho tương lai bác ạ.

1 Likes

Thật ra đến h mình vẫn không hiểu, nếu đã không cầm idc thì vô topic này làm gì, chê bay chửi bới, cãy nhau làm gì cho mệt, sao ko để time tìm hiểu con khác, or sang pic có mã mình đang cầm mà theo dõi, chứ ở đây chửi lộn được cái gì nhỉ

1 Likes

Tôi đang cầm idc nên còn theo dõi, nếu bán hết r thì tôi đi topic khác, chẳng rảnh ở lại đây lo cho túi tiền người khác

2 Likes

Vậy mới có chuyện để nói chứ bác
Bán chốt dc lãi thì chỉ cần nhẹ nhàng đi ra chúc ai trên tàu may mắn là dc rồi. Mốt quay lại thì vẫn vui vẻ thôi.
Chắc toàn đu đỉnh cắt lỗ xong cay quá chửi loạn lên ấy mà. Lôi đủ thứ chart ra phân tích mây bay gió đẩy. Trong khi lúc đu vô tay thì bấm enter miệng khen ngon.

2 Likes

Tuỳ bác ơi, có đứa chưa mua chửi, mua xong cũng chửi, bán cắt lỗ quay lại chửi nốt kìa :sweat_smile:

có cả thể loại, tình thế nào cũng chửi nữa hả cụ, h tôi mới biết

à thể loại đó có bán chôt lời cũng chửi không cụ

1 Chưa mua chửi giá cao ảo quá - 2 mua rồi chửi tích luỹ lâu quá đếu chạy - 3 cắt lỗ xong chửi hàng lỏm - 4 chốt lời xong đua lại giá cao hơn thì lại Đếu chửi bản thân mình ngu =))))))))) quay lại cái số 1 đầu tiên

6 Likes

Người ta nói mày nè @WINTERBEAR . Nghe nhục chưa?

có dăm đứa cơ bác, bác theo dõi pic lâu sẽ thấy. Chốt lời cắt loss đều chửi mà bác :rofl:

Câu chuyện muôn đời, đỏ bán xanh mua quay sang chửi thiên hạ =))

Mua thêm tí lấy lộc

1 Likes

Chúc mọi người cuối phiên an lành, sang phiên mới thịnh vượng an khang ạ ^^

5 Likes

Nay chốt lãi đi chơi hay sao mà nhỏ lẻ bán nhiều thế?

2 Likes

Các bác cho em hỏi ngu tý. Em theo dõi giao dịch rất nhiều cổ phiếu đúng 2h45 PM là có khối lượng mua bán rất lớn ví dụ con IDC hôm nay CM bán hơn 100k cổ lúc 2h45 PM. Lệnh này nó ảnh hưởng như thế nào đến cổ phiếu hả các bác?

Khớp lệnh atc má

1 Likes

Khớp riêng mua bán trong ATC thôi bác. Nhìn chung e đánh giá lái đang ép giá để đc mua giá tốt, chưa muốn đánh lên. Hy vọng sang tuần khởi sắc hơn. Đoạn này vào trước thăm dò được

1 Likes