IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Về tiềm năng tài sản thì bác nói rất chi tiết. Rất cảm ơn bác.
Nhưng một yếu tố ah ko nhỏ tới doanh nghiệp là yếu tố lãnh đạo. Bác viết thêm thông tin cho ae cổ đông nhé.
Cảm ơn bác!

Ừa. “Vol yếu dễ bục đáy” nghe mày phán là thấy uy tín rồi. Thôi ra chỗ khác chơi đi cưng!

2 Likes

Thế theo ý của bác thì thế nào? Khó bục đáy và tăng lại vượt đỉnh không

Ý bác là sao không nên mua à

Thảo nào mà IDC trước cổ phần hoá ko ai ngó ngàng…nhưng sau CPH lại thành Kho báu khổng lồ…

5 Likes

Các cụ vào web này xem danh sách các khu CN ở VN nhé.
Bà Rịa - Vũng Tàu hot nhất mà đọc toàn thấy IDC với PXL (1 cty con của IDC)…Kinh hoàng lần thứ n với IDC…
http://viipip.com/homevn/?module=research&searchcompro=7

5 Likes

Không cần tương tác với chim Lợn. kaka

1 Likes

Bán đỏ mua xanh muôn đời nghèo.

Thôi đừng chỉ bọn đai gia tiêu tiền nữa . Về chuồng gà mà ngủ đi bạn . Rõ gà nó ngu ngu khờ khờ mà nay lại biến thành chim lợn để người ta chửi là thế nào nhỉ

1 Likes

Kệ các ý kiến trái chiều đi các bác ơi…họ ko có một luận điểm nào ngoài chart xấu, đè rồi ko lên được đâu, lực mua yếu, bán mạnh…MÀ KO NÊU ĐƯỢC MỘT DÒNG NÀO KHÔNG ĐẸP VỀ DN cả :))…DN xuất sắc quá mà :))…

2 Likes

Bác tham khảo HHP,

Dự án Hoàng Hà riverside vừa mở bán đã hết sạch hàng, quý4 này sẽ đột biến doanh thu/lợi nhuận

Bác Quê ko biết có thù oán gì với đám chim lợn ko mà thấy chúng nó vào cmt ác thế :))

2 Likes

Ai bảo bác Quê chia sẻ DN chất lượng quá, tụi chim lơn mua sau không có ăn nên …

2 Likes

làm ơn thích thì ib nhau đây là topic IDC đừng cmt mã khác loãng topic chưa kể thông tin bác đưa k chính xác nên xem xét lại nhé

1 Likes

Bác pr cổ khác thì tự lập pic nhé. Vô duyên quá ạ

1 Likes

Sáng nay có mấy giá đẹp mà không còn tiền để gom thêm :frowning:

ủa, vậy là sao? vậy ra bạn gà này là họ hàng với bạn winter gấu ah? hay vẫn là 1 thế? bỏ cái tính ý đi chứ.

1 Likes

Giọng văn giống nhau nhờ :flushed:

1 Likes

Bác nói tôi mới để ý luôn đấy! Phân thân chi thuật rồi!

2 Likes

em cũng chẳng hiểu sao, ai k mua, ai bán và chê thì cứ đi ra, việc gì phải nói những câu khó nghe vậy nhỉ. Đâu cần lo cho túi tiền của ng khác cơ chứ.

1 Likes